DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thì sao?

3 Likes

hy vọng nó Test đáy liên tục khoảng 2 tuần cho rụng hết zái bé , tha hồ cho ae DiG múc . Cố lên Chiaki

Nỗi sợ hãi , mây đen u tối bao trùm liên thiên đình. Thần Long từ phương Đông đang trỗi dậy và chỉ chờ cơ hội này, hiện tại nó cần nhất là năng lượng. Rất nhiều năng lượng.

Tham thì thâm chứ bệnh tật j

Tôi nghĩ ông khuyên nhầm rồi :rofl: :rofl: :rofl:
đáng lẽ khuyên hôm nay thì hợp lý hơn, vì thường phiên đầu tuần nào cũng đạp, nhất là trong tình cảnh VNI đang yếu như này.
Tôi dự đoán phiên mai về quỹ đạo cũ thôi, sáng đỏ, chiều hồi hoặc lình xình. Cứ nhìn diễn biến hết phiên sáng nay của DIG là rõ, còn lực bán dek nữa đâu, chiều là quá hoảng loạn thôi.
Còn với mấy ông ôm tích sản thì phiên nào giá đỏ/sàn là mấy ổng múc chứ quan tâm éo gì đợi giảm thêm kkkkkk.

Tôi trước giờ vẫn ôm, ko đảo hàng. Nhưng luôn quan sát thị trường, có nhiều cái hay để học được từ diễn biến thị trường trong bối cảnh loạn lạc thế này. :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Hô nhiều quá thì khác j chim lợn đâu mà đi nói người khác chim lợn ,thiệt tình đầu óc nó có vấn đề

Vnindex về đáy gần nhất nhé, hi vọng mai nó sàn hết thì nó hồi cho nhanh :smiley:

mấy ô suốt ngày múc xúc giá đẹp , toàn có xúc bằng Mõm thôi .Hô người ta xúc để mình còn thoát mà

1 Likes

Giờ này thì bán gì nữa,quá rẻ .Ae nào margin thì hạ bớt bảo vệ TK.Chờ ngày tt xanh lại là bay thôi.

o này thoát ta thoát vào lắm nich thế , dùng 1 nich là dc rồi .

Nếu ae ai yêu quí DiG thì cùng nhau cầu cho nó xuống thật sâu nhé , để ai ai cũng mua đc ,lúc đó chả phải cả nước vn mình cùng giàu sao . Hãy nghĩ đến điều lớn lao ,đừng khư khư mong no tăng ,vậy là ich kỉ .

Đậu mòe, nói đông nói tây cuối cùng đại sư đi đánh P à :joy:
thần long phương đông = Trung quốc
năng lượng = dầu?
Em phân tách zậy đúng ko đại sư? :kissing_heart:

Tầng lớp đại gia thì k thấy nhưng sắp có tầng lớp thay nhau ra cầu nhẩy rồi thầy ơi. Hô ít thôi

Viết cho mấy bác theo dõi (DIG thì cũng ko nằm ngoài qui luật này) :
Vnindex hiện tại bị chi phối bởi 4 yếu tố chính :
+Ck thế giới (đặc biệt DJ)
+Lạm phát
+Nga vs U cà
+Dòng tiền
Chỉ khi hội đủ 4 yếu tố này tích cực thì VN-index, và DIG nói riêng mới có hi vọng phục hồi lại giá cao. (trên 100k)
Mà muốn đủ 4 yếu tố này cực kì khó, fai nói đợi thêm ít nhất 2 năm ròng rã nữa.

mùa quýt mới có sóng bđs nữa, đợi 2 3 năm nữa đi nhé.

? Bro? Tôi dùng 1 tk .ở đâu mà nhiều thế?

sóng méo nào cũng đc, đừng bán vội là được.

tầm này thằng méo nào chả lỗ,

Ngu, sàn hết thì mai force sell đấy ku.

Thôi ông ơi. Ae nằm im, ko Trung bình giá, ko margin, để nó lạc trôi thôi. Tôi sợ lắm rồi.
Nằm im , lỗ thì đã lỗ rồi, TT này quá khốc liệt