DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

có ý kiến cho rằng Việt Nam không thể bơm tiền dễ dãi vì Mỹ đang giám sát chính sách tiền tệ. Các bác nghĩ sao?

Huhu. Mai bán hết DIG thôi.
Chờ lên 100 mua lại

Bác nói thế làm nhiều F0 như e cũng nản trí bán theo mất đấy. Em cũng run hết chân tay rồi đây

Ông này rên rỉ hơi nhiều nhỉ? Cả diễn đàn biết giá vốn ông 85 rồi rên nhiều cổ nó cũng chưa tăng đc ngay đâu. Bỏ đó dành time làm việc khác đi.

Mỹ nó là bố mình sao mà nó nhòm mình phải sợ thế? @@

Phải nhập khẩu thêm hàng Mỹ (hàng gì chưa rõ)
Với xem hiện tại mua ngoại tệ tăng trưởng như thế nào so với năm ngoái (tôi chưa check)
Nhưng nói chung năm nào nó cũng quan ngại việt nam thao túng tiền tệ, chả lo đâu, mấy bác nhà mình ngoại giao tốt lắm kkkk

Haha không phải lo tiền cho tôi nhé! Đang mong mai sàn tiếp để Múc! DIG về 1x vẫn Múc bình thường! HAH đang gần 10 ngàn nhé

Khi nào con mẹ mày đội mồ sống lại nhảy bàn thờ mày dám dùng nick thật và làm đc hơn bố hãy sủa. Khi cả 3 đời nhà mày núp lùm cắn trộm đéo làm đc gì cho đời thì mày gọi thêm cả thằng bố con mẹ mày chổng đít tuột quần ra mà sủa cũng đéo giảm đc uy tín của bố

22 Likes

chờ thì e chờ đc. Có hy vọng là chờ đc. Chỉ sợ chờ mãi ko thấy đâu

Anh em tham khảo. Thanks

Cố gắng lên bạn! Bảng điện nó bắt mình suy nghĩ theo ý nó.
Hnay vẫn có người múc 8tr cổ thì họ không lẽ ngu ngơ hết? Khi những người nhìn ngắn bán ra thì người nhìn dài, tích sản họ múc vào dần.

Không chỉ riêng DIG mà còn rất nhiều cp khác cũng nằm sàn, đỏ đậm trong ngày hnay.
Lo ngại về thị trường xấu là có, nhưng sau thời gian vni vẫn tăng và ai ôm cp tốt đều sống xót.

Mua vì điều gì hãy bán vì điều đó.
DIG tiềm năng và công ty vẫn đang phát triển từng ngày, đó là điều mình nhìn thấy.

2 Likes

DIG giai đoạn này thường đánh thủng hỗ trợ để lừa t+ nhảy tàu cắt lỗ. Ae đã xác định ôm dài hạn, hãy tin tưởng vào doanh nghiệp. Đồng lòng cùng họ. Ảnh hưởng tâm lý ngắn hạn còn xa hơn là nội tại doanh nghiệp bạn ak.

Phải nói chứng trường khốc liệt thật. Mà tôi thà chết trên đống tài sản còn hơn bị thằng lạm phát mỗi ngày nó cứa cổ một ít. Xăng lên 32k một lít rồi. :smile:

1 Likes

Gửi bác tách cà phê :coffee::coffee::coffee:

3 Likes

Vẫn đang uống và nghĩ về ngày mai tươi sáng :smile:. Đi đằng nào cũng chết , chiến đấu đến hơi thở cuối cùng ko việc j phải xoắn. Kkkk

1 Likes
1 Likes

Cổ nó chạy lên gấp mấy lần thì phải để cho nó đi ngang rũ bớt mấy ông chim bé , với để tay to họ gom chứ . Tham lam khi mấy ông chim bé sợ hãi .

Trên ttck này tin được mỗi A7, học được mỗi A7, có mỗi việc theo A7 mua DIG không làm được thì còn làm được gì. Rời khỏi A7 là bị bọn nhà báo, media, ctck, broker,… lừa đảo cướp tiền, chúng nó gây hoảng loạn là chính chứ đếch giúp ai kiếm tiền được. Chúng nó khuyến nghị ae mua bán loạn cào cào để thu phí giao dịch chứ ae có đầu tư thắng thì chúng nó cũng đé* được gì, chỉ có mua bán liên tục mới giúp chúng nó giàu còn thắng thua kệ cụ ae.

3 Likes