DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Tuyệt vời

1 Likes

Haha bác lại định giá cao hơn tôi nhiều thế. Tôi định giá DIG phải 30 tỷ đô mới tính.

2 Likes

Tại vì bác là một phần niềm tin trong lúc khó khăn của cậu ấy! :smiley:

2 Likes

Theo dòng tiền của các tập đoàn thể chế tài chính lớn. Rồi ai cũng sẽ làm “Đất”
Ô tô Thaco, Thép Hòa Phát, Công nghệ FPT, Chứng Khoán Vndirct, SSI, Hàng Không Vietjet, Thực Phẩm Masan,… Quanh đi quẩn lại dòng tiền cũng đổ về Đất

8 Likes

Gắn cờ k tương tác CL này nhé bác

3 Likes

HL hết hàng DIG ngược dòng VNI cứ túc tắc đi lên trong nghi ngờ các cụ nhỉ

1 Likes

Niềm vui mỗi ngày là được vào forum nghe anh chị bàn luận, cập nhật thông tin về Dig. Chỉ hơi ức chế với mấy ông chim lợn với mấy ông sáng nhổ, chiều liếm, cả ngày rình upbo người khác. Chúc cả nhà một ngày vui vẻ! Kết phiên có ánh tím cho DIG nha

2 Likes

Giờ himlam hết hàng rồi. Dig là sự kỳ vọng tương lai. Một mình một ngựa. Cứ thế mà thẳng tiến thôi

1 Likes

chúc cả nhà sang pic mới vui vẻ, Chúc DIG sang trang mới! cổ đông DIG ngày càng chất!!!

4 Likes

Cụ 7 nhắn ae đang ôm bank chỉ cần mỗi người múc 2k bđs để nó dẫn sóng Vni kéo ae về bờ. Kk

3 Likes

13 Likes

Em đang mời thầy A7 về nhà mới

11 Likes

Himlam hết hàng rồi. Áp lực đỡ nhiều . Mấy t+ bán chẳng nhằm nhò gì. Giá này quá hời rồi

3 Likes

Thông tin này bác đọc ở đâu? Họ không còn là cổ đông lớn thì không cần công bố thông tin giao dịch

12 Likes

Sở hữu dưới 5% thì không cần báo cáo giao dịch, vì không còn là cổ đông lớn bác nhé

2 Likes

Với đà như 2 phiên vừa rồi thì 1,7tr cổ khớp nhanh lắm. Mấy anh t+ thoát hàng thì thôi bỏ qua

2 Likes

1,7tr thì quá nhanh

2 Likes

Pic mới sau cú sóc thị trường. Hy vọng hành trình DIG sẽ có những ae digger dài hạn có tầm nhìn !

2 Likes

Thanh khoản 2tr mà trần thì vui, các con giời khóc hết nước mắt.

4 Likes