DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Dig mà tích sản thì quá tuyệt vời. Cả 1 hành trình dài phía trước. Dig ura ura

3 Likes

Ủng hộ cái topic. Đã qua 3 topic DIG: 268 - 500 -1,5tr rồi. Hy vọng lần này chị đẹp cầm cái, thuận buồm xuôi gió, vạn sự hanh thông :relieved:

2 Likes

Bác đi Mỹ để làm gì nhỉ? CP BĐS thiên thời mũ mấy đây

2 Likes
3 Likes

Chào bạn ngọc . Mình có thể góp ý với bạn 1 chút dc ko ? Những người làm chính trị họ rất ngại nhiều người biết về mối quan hệ thân thiết với Doanh nghiệp … thầy A7 đã nói DIG là 1 con cổ phiếu ko những tốt mà còn rất rất tốt . Nhưng thầy ko thể nói trên video dc … nên mình nghĩ bạn sửa lại chỗ “ là Đồng niên và đồng hương với TT “ được không? … Nếu mình nói chỗ nào không đúng thì mong bạn thông cảm nhá … mình cũng là 1 cổ đông nhỏ bé của Dig . Mà mình mong Dig phát triển con đường dài rất dài

10 Likes

2 thị trường này ở Mỹ cũng tăng không thấy đỉnh qua hàng chục năm, ở Việt Nam theo thầy A7 hiện tại như theo WB mấy chục năm trước!

2 Likes

Chúc ae DIG về nhà mới, phát tài

3 Likes

Add nên đặt lại tiêu đề PIC, ae sẽ dễ tìm để cập nhật thông tin hơn, ví dụ như chữ đầu tiên là DIG, Xong đến slogan tiếp theo…

4 Likes

Mình đã chỉnh sửa

6 Likes

Đã tiếp nhận mọi ý kiến đóng góp của các menber ạ

8 Likes

Chính phủ, Đảng và Nhà nước hiện rất quan tâm đến thị trường vốn và BĐS. Đặt mục tiêu là phát triển bền vững và mang nhiều lợi ích cho quốc gia.
Đầu tư giá trị lên ngôi

10 Likes

Pic này ae nên chia sẻ những thông tin tích cực cho nhau. Ko nên chửi bới với chim lợn làm gì. Không tương tác với chim lợn nhé

4 Likes

Chuẩn bị có thông tin vành đai 3 khởi công, lại tranh nhau đất quanh vành đai 3 TPHCM thôi. Mà đất vđ 3 thì DIG nhà chúng ta là chúa rồi

4 Likes

Tuyệt vời, Mỹ nhân của làng chứng khoán

2 Likes

Thì ra mùa xuân, hoa nở là vì em🍎

3 Likes

nói theo ngôn ngữ trên F247 là đồ sáng nhổ chiều liếm

2 Likes

Người nhà tôi có đất bên Nhơn Trạch,giá mỗi ngày cứ tăng đều theo time,tôi có cơ sở đặt liềm tin vào DIG

2 Likes

Hôm nay Dig lại CE nhỉ

1 Likes

Trải qua hơn 20 cây sàn nên bây h thấy xanh đỏ mất cảm xúc rồi, tiếc duy nhất là thấy rẻ nhưng hết đạn, chúc ae dig ngày mới tốt lành nhé

5 Likes

Hồi mới vào ck gà mờ F0 may mà gặp thầy A7 sớm được nghe những video thầy phân tích vĩ mô xu thế thiên thời đúng giúp mình ngộ đạo khai sai luôn. Vì mình cũng từng được học ở Nhật Bản đang làm việc với tụi tư bản mới cái tầm nhìn thầy rất xa, càng ngẫm càng thấy thầy chuẩn ko trật phát nào toàn dự báo tương lai chính xác

3 Likes