DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Hi vọng được đồng hành cùng các bác cổ đông dài dài, mấy nick sáng nhổ chiều liếm thì chắc ae thuộc hết rồi

2 Likes

DIG 500k mới bán

4 Likes

Ae chú ý hiện nay A7 xung đột với rất nhiều nhóm lợi ích bởi đá vào bát cơm manh áo chúng nó:
A7 chỉ cho ae cổ ngon và nắm giữ trường kỳ, hạn chế margin. Đi theo sự phát triển của doanh nghiệp kết hợp với vĩ mô ủng hộ.

Trái ngược hoàn toàn với các tổ chức muốn ae phải lướt lát theo T+, mua mua bán bán để quay phí giao dịch. Chuyên gia muốn bán khoá học, nhà báo muốn anh em đọc tin tức lèo lái tâm lý, môi giới muốn quay phí của ae, các tổ chức, các ngành mất thiên thời không lùa ae vào đc nên tay to không thể xả hàng, kẹt chết một chỗ cũng bất mãn rất nhiều.

Còn A7 chỉ đúng một bài thuốc thiên thời tiền chảy về đâu, ngồi im là giàu. Nên mọi người phải có sự chắt lọc.

Chính A7 cũng nói ae đừng tin A7 quá!
Hãy tìm hiểu cho thật kỹ doanh nghiệp, xác định mình đang cầm thứ gì! Và đầu tư với tâm thế bình an nhất!

Pic này nói về dig những cũng xin tri ân tới A7. Trong thời điểm giá cổ phiếu giảm sâu, chỉ riêng mình anh là vẫn mạnh mẽ, kiên định với lựa chọn của mình.
Chúc A7, một người thầy, một người anh, một cổ đông chân chính sức khoẻ!
Chúc các Digger sức khoẻ!
Cùng nhau đưa doanh nghiệp vươn tầm quốc gia, vươn ra quốc tế!

33 Likes

Hehe, chưa rơi 1 cổ nào… 50 tỷ USD thẳng tiến :smiley:

3 Likes

Chủ pic mới xinh nhờ

3 Likes

Vừa rồi HL bán DIG biết vẫn kệ ko bán
Tâm thế bình thản ko margin
HL Bán xong lại phi tiếp thôi,lỗ là tạm thời,đầu tư lâu dài cùng doanh nghiệp có tương lai

1 Likes

Chúc mừng nhà mới Dig. Nền tảng vững chắc, khởi sắc tương lai

1 Likes

Vào pic người đẹp hứa ko chửi bậy chỉ tích cực cắm cờ và thả tim :joy:

3 Likes

Nguồn cơn cổ đất xuất phát từ vài năm trước dịch Covid xảy ra.

• Dịch bệnh giá cp giảm sâu cơ hội sinh ra
  • Chính phủ các nước bơm tiền, tài sản bị lạm phát nuốt
  • Chiến tranh đứt gãy cung ứng hàng hoá, dầu khí, nhu yếu phẩm, vật tư đều tăng phi mã đẩy nhanh tốc độ của lạm phát.
  • Thập kỷ đất ven, đầu tư công, thập kỷ của ô tô.
  • Chính phủ bắt bọn đầu cơ làm giá, trong sạch hoá thị trường, bọn làm trong uỷ ban tắc trách, siết tín dụng các bds không an toàn, tập trung dồn lực cho các doanh nghiệp làm ăn thực chất.
  • Doanh nghiệp đang dưới giá trị thật nhiều lần, lãnh đạo nắm nhiều cp, cổ đông đồng thuận đi lên.

Ngần này yếu tố mà khi hoảng loạn người ta có thể đem ra bán tháo cp được thì ttck Việt Nam rõ ràng là còn nhiều cơ hội cho những người vào sau.

9 Likes

Mình chấm cái thuỷ cung ở Nghinh Phong. 5 năm nữa dẫn con đi xem thuỷ cung là vừa. Hehe

Đêm rồi vẫn phải lọ mọ vào cmt thả tim cho @dao_ngoc vì đã cho mọi người thấy 1 doanh nghiệp nội tại tốt. Sẽ là cánh chim đầu đàn của nền kinh tế VN.
Cám ơn thầy A7 đã cho em tư duy. Giúp em vững tin trên thương trường đầy khốc liệt này vẫn có những nhà đầu tư chân chính, tử tế. Bởi chỉ có sự tử tế, đứng đắn mới là trường tồn mãi mãi!

11 Likes

Đánh t+ ah ngày nào cũng hỏi!

3 Likes

Kl gia tăng rồi nhé :weary:

3 Likes

Chào các ae lương sơn. Nay chúng ta tụ họp tại đây để bàn về việc DIG sẽ về 500 trong time ngắn nhất. Chúc mừng toàn thể ae.

3 Likes

Cảm ơn người anh em. Những thông tin tuyệt vời.

2 Likes

Bác đúng là đỉnh của đỉnh, tấm gương cho ae đấy!

1 Likes

Chúc nhà DIG mới có phiên giao dịch đầu tiên ấn tượng. Chúc ae cổ đông chất của DIG nhiều sức khỏe, vui vẻ, đạo đức, trí tuệ và nghị lực.

3 Likes

Ông thọ ko nói thì thôi,nói thì chỉ có đúng.

2 Likes

Nhập môn cùng anh em, nay mặc áo DIC cho máu

2 Likes

cụ chỉ được cái nói chuẩn lại còn nói to kkk

2 Likes