DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ko phải có lái mà là có đội đầu cơ trong đó.Đầu cơ và đầu tư luôn song hành.Lái là một phần của đầu cơ.Đánh phụ thuộc vào lái chỉ vặt nhau ngắn hạn ,ko ăn được sự lớn lên của doanh nghiệp.Doanh nghiệp tốt cái cần là hãy cho nó thời gian để lớn.

Em ko nghĩ là DIG bị đạp vì các CTCK thấy “ko vui” đâu ạ :slight_smile:

CL dùng đủ mọi thủ đoạn để săn hàng hôm nay xấu chim bay ngập trời nắng lên sẽ hết

Cổ phiếu giảm tí chim lợn ngập trời.:rofl:

Sàn cho vài cây là tiếng kêu than la oai oái khắp nơi. chim chóc đến mùa nứng nhảy vào hót bù thêm . tuần này xác định tắm máu rồii

Ai vượt qua giai đonaj này chắc đc vinh danh bảng vàng. Bản lĩnh đầy mình độ lì lợm và chịu đựng cao hy vọng giàu sang phú quý sẽ đến

Anh em có cảm thấy có lỗi với gia đình không?

Chắc trong sách dạy đây là mô hình kì bí thiếu sót chưa kịp biên tập

Đừng chửi em, những ông ysl phải đc rũ hết, lái gom xong làm vòng mới mới lên đc, chim lợn xin quy hàng

Nghe có vẻ thánh thiện vl. Thôi bỏ đi mà làm người.

Quy hàng chưa hay lại quay xe

1 Likes

Hqa mẹ e lại Mất 50tr

Kệ bọn nó đi huynh đài ăn lương chém gió bỏ sĩ diện tự trọng đee kiếm tiền

Quy hàng rồi, nói thật cp ko bơm tiền em cầm tiền cũng đéo biết làm gì, mà suy thoái đi trăm đường đều chết ,ôm cổ đất là an toàn nhất, suy thoái thì tèo mà bơm thì giàu

Doạ nhỏ lẻ thôi, mình múc cùng lái, lái gom hàng đánh ván mới, nhìn là biết

Khác nhau mỗi suy nghĩ và bối cảnh hy vọng bạn giữ đc lời và khí phách. Đc ăn thua chịu

1 Likes

Thôi thằng ranh con mày mấy ngày nay chim lợn ở cái pic này bố thấy mày khắm vl rồi :disappointed: loại cặn bã xh

1 Likes

Bac chửi làm j mệt xác ra nghĩ cách j hay nhỉ

Đạp sao đc, đạp xong lại cover lo gì, giá này oke rồi. Cuối tháng nâng room tín dụng, gói 2% là lại phi ầm ầm