DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Đừng đoán đáy con này nữa bác, không có giá đáy, càng ôm càng chết, tay to him lam thoát rồi, hôm nay lực đỡ yếu quá cân không nổi, về máng lơn hết

Hôm qua nhổ mà nay lại liếm ah chú

11triệu mà bảo yếu à, bán bao nhiêu coa người mua hết, khờ lắm cu ạ

Dạo 1 vòng thấy nước mắt chảy thành sông, chán nản tuyệt vọng hết rồi, đáy ở gần đây :slight_smile:

chắc nhiều ae không chịu nổi nhiệt vì CL cắn xé, chắc bán hết chuyển sang múc phân, dầu, thủy sản… rồi, hik

Hết tiền rồi, đợi nó hồi thôi chứ không biết làm gì hơn. Bán không bán được, mua thêm không có tiền :frowning:

Hơn triệu cổ có cân nổi không, mai xác định đái ra máu hết ở đó mà cân

Cười vào mặt bạn vì cái câu đáy ở quanh đây. Ông nào dám chắc đáy chưa? 5x bảo đáy, 4x bảo đáy, 3x thì…Tôi chịu.

Đái chứ đáy gì cụ, mẹ nó

Ko margin thì nằm im

Ô này nói lời mà như giao cùn cứa vào cổ cổ đông thế. Ác thế

anh ơi, thế là đứt à :upside_down_face:

Nằm im cũng chết, mấy cụ cứ nằm đó tự hủi nhau

Chết thế nào đc. Nằm im thôi

đừng hỏi giá bao nhiêu thì bán mà phải hỏi doanh nghiệp khi nào hết kỳ vọng.Hết kỳ vọng thì bán,bán cho ai? bán cho những kẻ tham lam,và thiếu kiến thức.Khi thấy nó ngon lao vào,đón đỉnh chỉ vì thiếu kiến thức.Và lòng tham con người rất nhiều hết lớp này đến lớp khác nên ko lo bán cho ai.Chỉ những người có kiến thức là kiếm đc tiền,bán cho 95% những kẻ thua còn lại.

Thằng @nhatho9x là điển hình của mấy thằng cl bọn mày đấy

Yêu cầu @Suzy khóa nick tôi đi, diễn đàn lùa gà quá mà để hại nhà đầu tư à

Dã tâm đó. Con người không bằng con thú =))

Mẹ nó tức

Tôi cũng cầm dig và tbg miệt mài còn 67, nhưng phải nói đám thần tượng
a7 có những đứa nó toxic thật sự, những góp ý chỉ mang hơi hướng trái chiều tí bọn nó quy là chim lợn hết và dìm cho chết, qua vụ này bọn nó mới sáng mắt ra

3 Likes