DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mình đang đi Phú Quốc, sáng đi quan ceo thấy cũng đông khách lắm, mặc dù đang mùa mưa

1 Likes

Bác ra đảo là hợp đấy,bác ở đấy luôn đi tháng 9 về bờ cùng ae​:star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Đúng lùa gà thành công các bác

Má nó tức

Haha, tầm này anh em cứ tưởng tượng cầm mấy trăm mấy ngàn tỷ anh em có đi xây nhà máy không. Không chui vào bds thì làm gì mà lo, lái gom hàng xong là có sóng quý 3 là vừa đẹp

1 Likes

Bài học nhớ đời

Bds luôn là kẻ chết cuối cùng, nếu ôm cổ bds mà chết tôi cam lòng vì tôi biết không làm gì sống

Thế nhá các bac, đi du lịch cầm điện thoại nhiều vk nó đánh cho, các bác thảo luận vui vẻ, lái hnay nó vui lắm đấy

Cổ ngon thì nó hồi rồi, nó xả lên đầu ae mình, mấy thằng hô hào thất đức

Đất cát khắp nơi đâu có giảm
Rành rành số phận cổ thiên thời
Cớ sao lại bán như phá mả
Chúng bay sẽ hối hận thôi rồi

Thôi bỏ đi cụ, xúc làm gì nữa

Chuẩn bác,em cầu cho nó đạp sml cho chết cụ bọn cl với t+ đi .nhảy ra nhảy vào chết sặc cứt.Tay to gom xong muốn làm gì thì làm.Ae dig chân chính cứ ngồi dung đùi thôi kaka.Máu chảy thành sông rồi chảy thêm cũng chẳng sao.

ae nhanh tay nhanh chân thoát đi, 30 hãy vào lại.

bọn CL thì nc lý lẽ k thông đc đâu bác
bọn đấy thì TRỜI LÚC NÀO CŨNG SẮP SẬP

Trước có mấy quỹ thăm DIC. Bác có thông tin j ko ạ?

thông tin là : đất nhiều đó, mà nhà chủ tạch éo cho mút tý nào nên đành thôi người ơi hí hí

giảm cả thị trường đấy, chứ ko phải giảm riêng DIG, tất cả đang ngồi chờ chính sách của FED, cẩn thận củi lửa :upside_down_face:

tốt mình cầu cho SÀN 2 tuần liên tục

1 Likes

1 số bác cứng thấy mềm mềm rồi
Đấy, các ông hiểu đc áp lực của fO cầm giá 8x,9x,1xx chưa
Nó giảm 60-70% rồi đấy

Đi thăn về thằng nào cũng Múc đấy thoii