DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ông im con mẹ nó đi. Coi lại coi ai là chim hay lợn! Mở miệng phải biết nhìn.

đồng đội chủi nhau ,đến khổ

Hôm qua ông với thằng nhatho9x thức cả đêm chim còn cãi

Trích vào đây! Và xem từng comment coi nó trong ngữ cảnh nào. Ông có khi vào DIG còn sau tôi. Bớt đi!

Dig ai giữ dc giá này khi mua từ 8x đến giờ thì mình nể luôn. Xứng đáng giàu có. Mình ko làm dc do có việc rút tiền. Nhưng đi làm có tiền là sẽ quay lại tích sản thôi. Giờ phải đầu tư lâu dài chờ đợi thôi.

Thị trường đang bước vào Downtrend ,cổ thì thổi quá mức ,mn có thể nhìn doanh thu cỏn con thì biết .Hãy so sánh vốn hoá như thế thì so với quán nhậu gốc phố thì dc . Fed 1h đêm nay hop kiểu j cũng tăng ls từ 0.5 đến 0.7 ko thể tránh dc ,do kinh tế bước vào suy thoái lạm phát nặng nề. DoWJones chạm mức 30000 tới nơi, toàn bộ hệ thống tài chính đang rút tiền mạnh mẽ , đã lâu lắm rồi BTC chưa giảm mức kỉ lục như vậy ,từ 70k đang chạm mức 20k USD ngay bây giờ. Căng thẳng địa chính trị khi Mỹ và NaTo ép Nga vào đường cùng càng lo ngai chiến tranh hạt nhân xảy ra . Lẽ tất nhiên 1 người bình thường cũng phải lo rút tiền ra khỏi thị trường . Hãy nhìn Dig hôm nay giảm dư sàn với khối lượng đột biến chứng tỏ lượng cung thoát hàng còn rất nhiều ,máy phiên sau khó tránh khỏi đà sập . Cái đó mn sẽ thấy

3 Likes

Tôi đây. Giờ thoi thóp. Kệ mẹ rồi, đến đâu thì đến

2 Likes

Đây vào Dig từ 2x mà

Nếu 2X thì một là ông không theo Pic của DIG. Hai là ông rất tàm xàm khi theo dõi vớ vẩn và qui chụp. Thế nhé!

Mới kiếm được tiền à?

Đời sống dc mấy tý mà không thẳng lưng mà sống :wink: có ta vẫn múc bình thường, cần gì phải đao to búa lớn

3 Likes

Margin tí ti. Mua có 500

Bác mua 2x thì giờ vẫn lời ngon , em mới vào lại nhịp 53 đây mà đã chóng mặt rồi , đúng vô tình lướt sóng thành cổ đông . Giờ ngắn hạn DIG về được 5x là kỳ tích rồi , quá khó . Mấy bác ôm vùng giá 8x 9x chắc giờ phát khùng rồi

Dm lướt sóng chết còn lên đây kêu thiên hạ nó ị vào mõm cho :disappointed:

Y nguyên nè cu kkk

2 Likes

DIG loãng quá, toàn bậu sậu, nhanh đến cũng dễ đi thôi, toàn ăn theo nói leo

Ôm từ trên cao mà không cắt đi, dấu hiệu giảm mạnh rất rõ tại nhiều vùng trên cao mà không bán, quá cố chấp. 9x, 8x, 7x, 6x, 5x đều có dấu hiệu rất rõ.

Đúng r bác, có mấy trăm triệu tính vào kiếm thêm chút tiền xây cái nhà cho bố mẹ mà h chia 3 r. Ôm từ tháng 12 năm ngoái tới h tk xanh đc 1 tuần thì thị trường sập xuống 4x, lên tầm 5x lại dính tí margin mong về đc bờ nhanh mà nó lại sập tiếp tới h, mỗi ngày nó call mg lại phải bán đi 1 ít. Giai đoạn này nhiều lúc e cũng muốn phát điên luôn :disappointed_relieved: ngày nào cũng căng thẳng, mất ăn mất ngủ mà chả biết làm sao…

1 Likes

A7 đang bị bọn chim lợn đục nước béo cò thi nhau hùa vào đánh kho dập tơi tả dig. Cổ đông dicker thì nhẹ dạ toàn bán mất hàng chấp nhận lỗ rồi quay sang chim lợn cùng. Đớn đau thay

Bao giờ các chứng sỹ bỏ dc tư duy cứ bằng mọi cách phải thắng cơ chứ thua ko có chịu thì còn đổ máu dài