DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

DIG tầm này khả năng giảm về 3x, nếu không có lực đỡ dễ về 2x. Phải thực sự có niềm tin lớn lắm đối với ai đó, ae mới trụ nổi. Giảm xong sau nó lại tăng là điều đương nhiên, vì định giá nó còn rẻ mạt. Ae không chờ được mà bán cútloss xong sau không dám vào lại thì là mất hàng, mất tiền thật. Lời khuyên: Ae nào tâm lý quá, thì hạ bớt tỷ trọng, đến khi nào cảm thấy giảm triết khấu đủ sâu thì vào lại. Đang quá trình chia bài làm ván mới nên xác định là khoai. Kêu than không giúp ích được gì. Ae phải có tính chủ động cao.

2 Likes

Mình cũng mất ăn mất ngủ mấy tháng nay rồi. Những lúc căng thẳng hay suy sụp tinh thần thì vẫn hay lên đây nghe các anh chị em chia sẻ kinh nghiệm và bơm oxi cho mà thở thì cũng đã lạc quan lên nhiều, coi mọi người nói chuyện tâm sự cũng vui, bớt phiền muộn lo lắng. Ráng qua được quãng thời gian khó khăn này thôi là sẽ có quà bác à

2 Likes

Vậy tháng 7 tới lại mở bán dự án nào đây bác ơi???

1 Likes

Sáng có tao có múc, chiều sút hết cho mày hốc rồi còn gì

Tôi vẫn mua đều thấy vì thấy rẻ,nhất thì lên chủ tịch thay đại ca Tuân

1 Likes

Ngày nào chả có giá sàn cjo mày hốc ở đó mà đòi giá đỏ

Mai giảm là chắc, nay 1 triệu dư sàn, không có ai cân mà.

E cũng chỉ mong đc như thế thôi, e tin A7 nên tới h vẫn ôm chưa bán, chỉ hy vọng nó mau hết sàn vs lấy lại đc vốn là vui r, tới bây h chả mong lãi lầm gì nữa

1 Likes

TRì đến cuối năm vượt qua đoạn khó này là ok thôi. không vấn đề gì đâu. Tài sản công ty còn đó, cổ phiếu còn đó. Không phải xoắn.

1 Likes

Chúc mừng bác này đã thức tỉnh, đúng rồi đấy bác

Trừ mấy bố mê muội quá vẫn còn ôm với theo xuống đến cùng, mà chả biết bao giờ đến, còn mấy bố hôm 5x cũng hô mai ko có giá này, múc để đó vài năm, 1 nếu thật thì vỡ mồm, 2 là hô đểu đỡ giá cho nó thoát, im re rồi.

Nếu xuống nữa mà cứ múc đều ôm vài năm thì để tiền đó làm vuệc khác, khi nào lên rồi múc chứ chạy đi đâu mà lo. Ăn bằng lần (nếu có) thì tiếc gì hơn nhau vài giá.

Tiếc thì cắt 1 phần, có cơ hội ở cp khác thì chuyển để có lời, xấu thêm thì cắt nốt, như cái ung nhọt cắt đi đỡ đau hơn về sau.

Cp trên sàn thiếu gì mà fai đâm đầu vào, tt đang downtrend ko phân biệt dc điểm cần cắt thì dễ quá hoảng ko dám cắt nữa. Tỉnh ra đi để còn cơ hội sửa sai.

2 Likes

Nhiều ae nhỏ lẻ yếu tâm lý, ae nào cần thì tôi bơm oxy cho. kkk.

Hi vọng thế bác, h e cũng chả biết làm gì nữa

Tháng 7 bán dic hậu giang, hàng ra đều đều đắt hàng như tôm tươi

Phải hình dung được cuộc chơi, mới chiến thắng được. Đoạn này tay to gom hàng lại đã, rồi cổ lại phi thôi. Đủ bản lĩnh thì giàu. kkk.

1 Likes

Oil giảm ck thế giới thì tăng. Mai không biết thế nào nhỉ

1 Likes

Tôi nghĩ quỹ đang gom nên cứ cuối phiên là sàn, mình phải chấp nhận Múc theo họ. Cứ câu sàn , sát sàn hết tháng 6. Haha chỉ mua không bán. Hết tiền thì quên đi làm việc khác, đừng động tâm làm gì vì giá này là rẻ không tưởng được rồi. Haha mai tôi lại câu tiếp CEO giá 28.4 và DIG 39.1.1

1 Likes

Vị Thanh Hậu Giang à bác??? Vị Thanh có thông tin mai mốt mở bán mà đúng ko bác?

1 Likes

Con mẹ nó đạp ác thế nhỉ, cố lên anh em

2 Likes

hóng thế này, tối nay DJ tẽo thì mai đứt tiếp hả bác ưi :upside_down_face:

Về 32-33, chắc ae all in được.