DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bác nói đúng. Cp cần cô đặc hạn chế bọn lướt lát mới tăng bền vững

Khổ thân a, trước a rút phic cứu TT bao lần sập hầm, giờ mà a bị bế đi ai đá dây điện.

1 Likes

Mình nghĩ a e chả cần hô hào ai múc, đến lúc lại bảo room lùa gà. Tiền ai nấy lo. Topic này chỉ để chia sẻ thông tin + động viên nhau lúc khó khăn để nắm giữ dài hạn.
Trả lại cho a e 10 phiên CE kkk

12 Likes

Sàn sập liên tọi mà đồng chí này vẫn sống khoẻ.Buồn ghê.

1 Likes

Dig phiên chiều húp nốt 1tr giá tím kia rồi tắt tk,Nhà đầu tư còn trụ được với thị trường đến tầm này là đã học được tầm nhìn A7 rồi

Anh ấy to quá ko to đc nữa

18 Likes

Sập liên tọi,FPT vào thì xong.FPT ko can thiệp thì các anh còn ngâm đến bao giờ nữa. Quản lý mà ko đủ năng lực gây tổn thất,ức chế cho nhà đầu tư.

Ý thầy nói VHM ah?

Hi vọng cụ Tổng đốt được cả gốc lẫn ngọn thầy ạ

1 Likes

Bọn não ngắn chấp gì em. Kệ cho chúng nó đầu cơ ủn giá.

1 Likes

Hỏi lại nó xem có theo đc năm năm ko đã, hay lại năm phiên mất nửa tiền cắt xong chạy quay lại chửi thầy bằng thằng :))

1 Likes

Ok

6 Likes

https://nhipcaudautu.vn/MegaStory/bat-dong-san-hut-da-nganh-777.html

Vấn đề ở chỗ không phải cần tiền hay không, mà vấn đề ở tâm lý. Tôi h chả cần tiền bỏ mẹ nhưng có bán đâu.

1 Likes

Cú chỉnh này thầy biết mà vẫn ko chạy, quyết cố thủ cùng ae, cổ có tăng 300%, 500% vẫn ko chớp mắt, trên ttck này mấy ai đc như thầy, quá đẳng cấp và uy tín thầy ạ!!!

7 Likes

KKR là công ty đầu tư toàn cầu của Mỹ, một trong những quỹ đầu tư tư nhân lớn nhất thế giới, có 33 văn phòng trên toàn cầu, đã hoàn thành hơn 280 khoản đầu tư vào các công ty với tổng giá trị 545 tỷ USD, tổng tài sản công ty khoảng 470 tỷ USD. KKR đã đầu tư hơn 1 tỷ USD vào 3 công ty của Việt Nam.

Lúc nào cũng thế, BĐS luôn đứng đầu danh sách.

2 Likes

Nó giảm 12 cây sàn bay 80% tk có chịu dc ko về hỏi chú e thế. Nếu chịu dc thì vào sòng còn k lo mà học hành cho tốt ra trường xin vô cty làm nhé

5 Likes

Có 1 con mụ điên, lâu llau6 lòi đâu ra phán 3 câu vớ vẩn

DIG 120 về 5x còn đỏng đảnh trả giá là sao nhỉ kkk. Khủng Long bạo chúa chu kỳ này !

nó là trai giả gái đấy. Thỉnh thoảng nó ngáo ngáo.