DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

biết mà

Tại sao cứ suốt ngày trông xanh xanh đỏ đỏ vậy ae, cứ yên tâm làm việc khác đi. DN tốt phát triển thì cổ phiếu tự nó phi khi ra tin chính thức thôi. Cứ đợi đó mà xem vào cuối năm nhé ae

mỗi thành viên có bao cái cờ nhỉ …? tôi ko tin cổ đông dig lại ít hơn chim lợn ,mỗi anh em 1 cái cờ là xong .,chung tay nào

4 Likes

Em vẫn thường nhắc anh em trong Pic mình mà chim lợn vào thị cắm cờ. Đừng rep chúng nó. Mục đích chúng nó là phá cộng đồng mình mà. Cứ cờ mà cắm thôi các bác!

8 Likes

HÔM NAY DIG CHÚNG TA KÉO TRẦN, CE, BAY MÚT CHỈi

11 Likes
1 Likes

Em lại chót “bỏ qua mãi mãi” những con chim lợn bẩn thỉu rồi các bác ợ, không nhìn thấy chúng nó nên chả cắm được cờ :slightly_smiling_face:

2 Likes

Cờ đi anh em

hôm nay vol khá lớn, hơn 10h mà 5k tỷ rồi

Vừa múc một ít mừng sinh nhật DIG :smiling_imp::smiling_imp::smiling_imp:

E k đếm nhưng hình như dưới 15 cờ/ngày

4 Likes

thế thì không chửi nó nữa cứ cắm cờ là xong trên khắp các diễn đàn ,bọn chúng la làng là quân a7 toàn du côn .anh em mình sẽ đối xử chu đáo với nó …

1 Likes

Thấy em đấy quay xe gấp lắm, ko biết rớt hàng hay đảo ngũ…:))

1 Likes

Hôm nay chắc chưa CE đâu e, cho T+ chốt đã đi

HDC vượt mặt DIG rồi

1 Likes

Cứ những thông tin này nhiều thì CL tự động bay hết, cãi nhau nó chi cho mệt phải ko chị đẹp :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Lật mặt tập 3

Lạm phát, tiền đồng mất giá nữa thì con số trăm nghìn tỉ. triệu tỉ có gì là xa vời đâu

1 Likes

Đề nghị chị đẹp @Dao_Ngoc thay avatar lại hình chị đẹp đi, hình đẹp DIG son hơn :smiley:

2 Likes