DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Viết nhiều không ăn thua,vài dòng đủ giàu.cổ đông lớn xúc gần hết công tỷ mà đất ch.ó ỉa không ai muốn mua cũng vứt đi. :laughing:

1 Likes

Định luật rồi, ae kiếm tiền xong cũng chỉ xúc đất thôi

BẠN CÓ BIẾT CTY CHỨNG KHOÁN NÀO MÀ MẢNG ĐẦU TƯ ĐỨNG THỨ 2 TTCK THÌ KHÔNG AI DÁM NHẬN LÀ SỐ 1 KHÔNG?
Cập nhật cổ phiếu DIG: Lợi nhuận 2021 sẽ tăng mạnh với dự án Bắc Vũng Tàu và Nhơn Trạch - CHỨNG KHOÁN BẤT ĐỘNG SẢN VIỆT NAM (vinabull.vn)

Mình chỉ bảo ae đang trên ngọn cây :evergreen_tree: đang lạnh lắm bác ah.chứ ko đoán non đoán già giá cp .Mình chỉ nói đất có 10-100t/1m thì giá cp vẫn có thể về 5-10k.Gap thiên thời thật nhưng cổ đông ăn cơm hay cám ko có mà ăn nó nằm ở mấy cu cậu đang chỉ tay 5 ngón ấy.Nói thẳng toẹt làm ra 10 đồng thật nó báo 1 đồng.9 đồng nó quảng mẹ ra mấy thằng mất dạy ở sau lưng ấy.lên là c vẫn c nó là như thế

Bà bán bún xúc đất HN giá rẻ là đại gia,hơn khối giáo sư,tiến sĩ kinh tế.Rất nhiều ông vẫn chung cư ọp ẹp vẫn tự hào học nhiều.Ai thành công?
Đơn giản là sản phẩm của anh xã hội không trọng dụng,giá trị không cao.
:sunglasses:

35k hơn 14k tỏi 1 tí,khẩu quyết đây. :v:

1 Likes

VNM mới là dĩ vãng,ck là trò chơi tương lai,mặt tiền vành đai 3 sẽ vượt 100tr /m2. :money_mouth_face:

múc là múc! rụt rè như con gái vậy! MÚCCCC

Tiền sắp bơm thành rác đó ku. Nhớ đừng quay lại hot DIG ae họ ỉa mõm

3 Likes

F0 không nên xúc dig,sang xúc VNM,HPG, các chỉ số đang đẹp. :laughing:

Dig lên thì ông bảo vào xin lỗi. Dig xuống ông vào cười người khác ? Nói thật ông biến mẹ đi chứ ở đây chim lợn làm cái éo gì😂

2 Likes

Để em nó hót vui tai cho t+ biến đi.

Về đó được phải mừng vì xúc rẻ.

Chủ tịch Fed nói không vội nâng lãi suất, chứng khoán Mỹ bùng nổ - Nhịp sống kinh tế Việt Nam & Thế giới cung tiền tăng mạnh hả các bác?

Thế 2x người ta xúc rẻ vài năm giá 3 con số chú có thất đức không?khẳng định 1 câu cho hào sảng đi.:sunglasses:

Chim lợn có hót vui mà cụ. Mua bán đâu có nghe theo chim lợn hay bìm bịp đâu. Cần có tư duy độc lập trong đầu tư ck mới thành công đc.

■■■ cứ sủa. Đoàn người vẫn cứ đi

Chính xác,tư duy giá trị,khi nào giá trị rẻ phải biết,tiền túi mình phải có trách nhiệm.

1 Likes

Hiểu ý ông chim lợn kia rồi, ý là blđ chơi đểu, để tay to đâm vài nhát sau lưng, khuyên mn cũng bán hết đi, đc tôi duyệt ý kiến bác, tôi tự lo túi tiền mình, nhà tôi giàu mà, tôi mua 35 hay 45 thì lên 100 cũng thế, h bác lượn đi đc rồi

1 Likes

Ok,chấp nhận,mua bán tùy,tôi theo giá trị không nhìn ngắn,không lướt sóng. :laughing: