DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Nhiều người họ chơi theo trend,lướt sóng,trend xấu là bán lấy tiền chợ búa,không đầu tư lâu dài.

1 Likes

Ơ. TẠI SAO TÔI NÓI MÀ VẪN CÓ NGƯỜI CÃI TÔI

Hú hú

2 Likes

Lướt sóng chơi t+ lại khoe bán dìm giá là không tốt,lại nói nđt giá trị là đa cấp thì ai dám theo mình?có phải cảm thấy bán lãi 10% mà đứa khác đéo bán là dốt không?lại nói thất đức với người đầu tư lâu dài nữa. :smiley:

tôi cũng đến vc với bác… bán rồi thì kệ ngta đi, bán xong quay lại chửi ngta đa cấp làm gì

1 Likes

Tôi đang nói cái vấn đề của bác. Khi bác chim thì chim hẳn đừng có thua xin lỗi, thắng thì cười người khác. Đàn ông thì mạnh mẽ lên, đã phản bác a7 thì phản bác đến nới đến chốn đừng có miệng lươn nói cái éo gì cũng được. Còn túi tiền của tôi thua thắng thế nào chả liên quan đến bác sao phải khóc lóc :cry:.

2 Likes

Nhìn ngắn là bô,dài hạn là vàng,vài tỷ usd vốn hoá là bình thường,cụ thể 3-5 tỷ chưa cao,top 3 bđs.

Bảo thiên tân bán hết 1 lần đi.Rồi ngồi chờ hốt rẻ. :laughing:

đầu tư dùng lý trí, đừng để cảm xúc chi phối như thế

Nó rủ nhau làm trò bàn tay phải xúc tay trái thì ra t+ hết,nên xúc rẻ vứt đấy kệ cụ tin tức.Xúc vì tin thì bán theo tin,xúc vì giá trị rẻ thì bán theo giá trị,các chiên da săn tin cũng đéo thấy giàu,toàn nhảy cầu,khi tin ra thì nghìn thằng biết,đánh chứng gần 20 năm vẫn mơ ăn 1 cây ce,tk bé tí,vẫn đi làm thuê,hót vo ve theo chỉ đạo của người khác. :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Bữa trước thấy ai cũng hô DIG thấy sợ sợ. Y như rằng DIG giảm mấy phiên. Nay có bác vào cảnh báo em yên tâm hơn rồi. :joy::joy::joy:

Tiền lại tiếp tục vào risky aset: EM, bitcoin, cp công nghệ vv. Và ở EM thì tiếp tục vào mid penny. Tất tay thôi các bác ơi

Giá đất 10 năm nó tăng 7-10 lần.
Bọn ôm tiền từ xưa đến nay đéo mấy khi khôn đâu ku.
Screenshot_20210828_080553

4 Likes

Con chim lợn này khỏe nhỉ, đc rồi để cho hắn thỏa mãn 1 lần, tôi công nhận, tay to úp bô rồi, a e chốt hoặc cắt hết đi, t2 tôi bán, ko ngó dig nữa, ok chưa.

tự doanh của VCI thì nó là đỉnh của chóp, toàn cao thủ! cao thủ chắc chỉ có bọn tự doanh VCI và đại ka A7.

1 Likes

Screenshot_20210828-142831

Thông cảm giọng chú này là gom hàng thuê,xuất hiện 1 ngày hô mua bán tá lả rồi doạ về 2x,chú làm cho công ty ck,kết luận luôn.Doạ F0 thoải mái nhưng sao chửi nđt dài hạn là đa cấp,anh gần 50t thừa tiền ăn chơi phải đi lùa gà hả? :sunglasses:

5 Likes

Có thấy anh like chú không ku em? :smiley:

3 Likes

À ha ha hóa ra chim lợn này có người nuôi, thôi dig phi a e bán 10 cổ mua con dao Nhật về thịt, tế cờ cho dig

1 Likes

nói đạo lý với người khác nhưng mình thì lại sống lỗi :frowning:

2 Likes

Bác không viết sớm giờ em mới biết em chót ôm 700k CP mất rùi😀. Thôi chót cưỡi ngựa rùi thì ngồi yên lưng ngựa vậy.

2 Likes