DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Mày đang kẹp đấy chim lợn, hót ít thôi, có 100 cp mà hót suốt, rảnh vãi

Cho nên có biết ăn to là j đâu, đc 5% mừng rơi nước mắt, hót vang trời

1 Likes

Con bò bị anh em ị vào mõm mà vẫn hót dc nhỉ? Mày k có liêm sỷ ah

Mày biết thì chẳng vào đâu mà sủa

Mai k sàn mày mút Bùi con t nhé

1 Likes

Screenshot_20210907-151640
KBC của bác đây.

Bác ngáo vừa thôi. KBC huy động tiền từ phát hành trái phiều nhằm mục đích lấy Tiền đổ vào triển khai các dự án, vào việc mở rộng thêm quỹ đất . Do đó, càng chứng tỏ KBC minh bạch, lành mạnh, chiến lược. Chả lẽ huy động trái phiếu để bỏ tiền vào két sắt doanh nghiệp, hoặc gửi tiết kiệm. Nhà đầu tư tranh nhau mua trái phiếu KBC kia kìa bác.

2 Likes

Thôi mày nếch mẹ đi cái thằng rẻ rách này , cắn sủa từ đầu tháng đến giờ t ngứa cả dái

Xin thông báo !
Ae cổ đông DIG vào sau lưu ý con cẩu HoangTuThong và 1 số con cẩu khác … có ý định đi chim lợn làm giao động tâm lý ae , mọi người lưu ý tránh ảnh hưởng tâm lý .

Trân trọng !

1 Likes

Tao vào từ cái giá mà chấp cả họ hàng nhà mày chim lợn cũng k lỗ dc đâu kon ạ

giảm có tí mà các bác cứ gào ầm cả lên thế nhỉ? Bác nào thấy tốt thì mua thêm, bác nào thấy xấu thì cứ bán, hô hào nhiều làm gì hihi

Tao thấy mày comment chim lợn t ngứa mắt t chửi thôi chứ ai thèm làm phiền cái hạng người như mày

1 Likes

Thôi sủa ít thôi mày có sủa như nào thì hạng mày vẫn chỉ là CL thôi , k mua dc giá rẻ như t nên cay cú cắn sủa để nó xuống để múc vào rồi lướt sóng à kon , khôn như mày quê tao hấp giềng mẻ chấm mắm tôm hết rồi kon ơi :laughing:

Kể cả giá đỉnh bố vẫn cứ gom đấy có sao k , éo rẻ rách như cái loại mày , về học thêm về ck đi kon ạ , trong ck thì đéo có đỉnh đâu thằng ngu

chim lợn cứ hót vang trời ahihi

Đa số tự doanh các công ty chứng khoán cầm Bluchip, từ này tới cuối tháng lo kéo bluechip để làm đẹp báo cáo. Midcap BDS toang rồi. DIG tăng mạnh nhất nên chỉnh mạnh nhất. Chắc về quanh 30

Nóng gì đâu thú vui của tao là đi chửi những hạng người như mày đấy CL à , việc đéo gì phải bán hả mày hả thằng CL ,

Như nguoi dilangthang nhận định vnindex chỉnh nên cũng có ra toàn bộ 1/2 danh mục.Hôm qua và hôm nay vnindex xấu thì đa phần các cp giảm sâu không chỉ riêng Dig.Nhưng mọi ng cũng nên cẩn trọng ko nên quá tin tưởng và yêu quý cp nào.Ko bjo có bữa cơm miễn phí trên thị trường này.Càng hô hào nhiều thì mình càng phải cẩn thận tách đám đông ra.Chúc ae may mắn

3 Likes

Blue nó Kéo để nó úp chứ sao nữa , chúng nó còn kẹt bn hàng ở trên k kéo lên để úp để nó toang à

Cả dòng BDS micap toang chứ riêng gì DIG. Ôm từ 6 tháng đến 1 năm thì không sao. Còn đánh ngắn thì đoạn này thoát BDS micap là đúng bài rồi