DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Nhìn theo dòng thì hôm nay Bank - Chứng mạnh nhất. Dòng BDS KCN cũng ổn

@Suzy gây tâm lý hoang mang cho các nhà đầu tư khác mà mod k có biện pháp xử lý nào nhỉ :slight_smile:

2 Likes

Bản thân mình đáng giá không ổn.Nên ra hết 1/2 sáng qua.Chỉ là kéo giả tạo.Nếu ae nhìn kỹ phiên 45k tỉ /1phiên giảm mấy chục điểm volume lớn đó.Ae nên cẩn trọng vẫn hơn.Còn tiền thì vào lúc nào cũng đc ko muộn

1 Likes

Tt khoẻ e nghĩ dòng tiền quay vòng các nhóm ngành thôi. Mai ngày kia các nhóm kia chỉnh bđs mid tăng ầm ầm cả làng lại khen lấy khen để :)) lại giống câu chuyện bank htrc

Góc nhìn của mình có khác chút, mình nghĩ TT vẫn đầu tư được tầm 3 tuần nữa.

@Suzy xử lý mạnh tay giống acc clone này này :slight_smile:

1 Likes

Giờ lại thêm cả mấy bố cầm tiền và đi phán đoán cả TT nữa k biết ý đồ gì đây :))

1 Likes

Mình chỉ có nhận định hạn hẹp theo ý kiến cá nhân

1. Nhìn kỹ thuật 2 phiên giảm mấy chục điểm và volume lớn
  2. Sau báo cáo quý và đặc biệt quý này ko ổn
    Đó là lý do mình xuống tàu

Như bác thì khó có ng nào sẽ chia sẻ cho bác cả.vì bác quá giỏi và hống hách.Ko bjo có bữa cơm trưa miễn phí đâu.đừng tự tin quá bác ah

3 Likes

Tôi thì nghĩ thế này tiền tôi tôi tự xử dụng và quản lý ông ạ chứ bản thân mình lo còn chưa xong thì đừng mơ mộng lo cho xã hội quá

OK bác.vậy thôi mình ko nói.

Chúng mày toàn cố tỏ ra nguy hiểm. Nhưng ngu tầm nhìn phiên sáng nhổ chiều lại liếm thì cụ tổ chúng mày sống lại éo ăn đc cổ kiểu này. Kkk

5 Likes

Bọn này k nhiều nhưng hung hãn , lập các thể loại nick , nick 1 bị chửi và vùi dập cho lại lập nick 2 khác vào để tiếp tục thi đấu .

Ối trăm rưởi ăn chục tỏi sau mấy năm thế này buôn gì cho lại . Để vài năm nữa khéo lên trăm tỷ nghìn tỷ a nhở

Tài khoản ông Hiếu mua ck mà ko bị đảo magin còn gần trăm lần

2 Likes

Giờ nhiều người xem xong lại nói câu BIẾT THẾ đấy a

Biết thế năm đấy k bán mã này

Biết thế năm ấy mua thêm

Biết thế năm ấy k nghe mấy con CL để bán mất kim cương

Biết thế , biết thế và biết thế

Rồi day dứt tiếc nuối ân hận trong từ …

… Biết Thế

2 Likes

Ngày nào A7 chả có tin nhắn câu kinh điển của thập kỉ" Ước gì gặp A7 sớm" móa nhưng giờ vẫn quá sớm thì lại đéo tin khà khà. Chục năm nữa vẫn ước gì. Đúng là bọn nghèo bẩm sinh

9 Likes

Nay viết bài trên fireant chốt 1/3 phần còn lại lãi đc 30% rời tàu rồi giờ vẫn khóc ah thanh niên mặc váy 2 mặt.Bóc mẽ thì xoá bài đổi tên nick trên fireant vội , hả thanh niên top 10 cuộc thi cái củ cải gì ấy

1 Likes

Đã tin và chuẩn bị cắm sổ để vào thêm DIG