DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Có a7 bảo kê rồi… Kkk
Mua cổ DIG xong khóa két lại… Cuối năm mở ra xem… Kkk
Thích lướt lát nhảy con khác chơi thôi

1 Likes

Chẳng ai phản đối, chỉ có điều T+ rồi có lúc bán 36 rồi mua 66, lại trả lại thui, có gì lạ

1 Likes

Mình đồng hành cùng dig và các anh em cho đến khi đạt mục tiêu là bán.

Dig múc như giá 180k/1m2 đất ở phố cổ

Mơ đi bạn. Bạn đừng mơ tưởng các anh nhớn của DIG không chơi T+. Các anh là trùm với lợi thế nắm đằng cán. Đừng mơ tưởng và tin ai cả. Hãy tin vào chính mình…

1 Likes

Mọi thứ trong tay a lớn, nhưng a lớn thì sẽ có a lớn hơn, tùy theo từng phong cách thui

4 Likes

He he he. Bạn mà hiểu được điều đó thì bạn đâu có trách người chơi T+. Muốn đừng để các anh nhớn Úp bô phải luôn nhớ một điều là bằng mọi cách phải giảm được giá vốn cổ phiếu mình đang nắm giữ. Hơn nữa đó cũng là lợi nhuận kép mà bác A7 đã từng nói đó bạn.

1 Likes

Chim lợn đâu hết rồi ko thấy hót nữa nhỉ?

Liệu hôm nay có khác hôm qua sáng đỏ chiều xanh nhỉ ae

Vẫn còn hơn trăm người theo dõi topic thường xuyên. Chừng nào còn đôi chục và thanh khoản 1 triệu 1 phiên thì xem xét là vừa. Giá thì … không bàn.

Có ông A7 tìm cho rồi, đất nhiều ko bán được thì ko thiu thối, xuống tiền đi rồi ngồi rung đùi, khuyến mãi giảm 20% ko sao, xuống hốt tiếp, thế là xong mà cứ phải cãi nhau chí choé lamd j

8 Likes

càng hô càng giãm

1 Likes

Thôi đóng topic đi chú em
dig về 20 là tụi nó lôi tổ tiên dòng họ chú ra chửi đó,phím không được cái gì mà bị chửi cho sói tráng cũng tội cho chú em lắm
Mấy bác tính mua thì khuyên nên tránh xa hàng bơm thổi này đi,không có ăn dược gì đâu

Bao năm qua anh 7 @Sieucophieu12345, và anh Đức @Loi_cu_ta_ve (Đức lòi-cu)họ phím bằng uy tín, danh dự, ai cũng biết mặt họ là những người như nào, còn mấy con CL đéo ai biết là ai, vất vưởng như những hồn ma hỏi ai đáng tin cậy, hồn ma rồi sau cũng ra nghĩa địa thui.

2 Likes

Mấy bố cũng lạ. A7 phím DIG từ hồi giá đầu 2x, giờ thậm chí giá 31 thì cũng đang lãi 50% rồi. Toàn mấy ông fomo thấy giá tăng mạnh vào đu xong dính chỉnh lại chửi

Cứ hôm nào đỏ đỏ là CL bay kín trời! Gáy đi CL, tầm này k gáy, còn tầm nào nữa :))

mục đích phím là gì???
trong khi họ không đủ lực để lái cổ phiếu.Người thông minh phải biết nghĩ,không phải cái gì màu vàng cũng là vàng đâu,nhiều người biết quá thì đến lúc nó biến thành cứt
hơn 1 tháng nhỏ lẻ bu vào,giá càng ngày càng giãm là biết tụi lái đang phân phối hàng rồi
A7,LCTV mua được giá thấp thì ngồi run đùi ko sợ bị lỗ là đúng rồi

Mua bán phải tự phân tích và chịu trách nhiệm quyết định của mình. Cá nhân mình thấy A7 chưa bao giờ chọn sai cổ đâu. DIG anh em cứ yên tâm nhìn dài hạn vào. Chứ tranh đấu comment để giải quyết gì đâu. DIG với cá nhân mình thì lên 5x mình mới suy nghĩ việc chốt lời hay không.