DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Con này khoai rồi, mua từ vùng 25 mà bắt đầu … Dự lên 34, 35 e chốt hết 500k ra cổ khác

Thấp hay cao lại tùy khả năng nhìn nhận đánh giá của mỗi người, nếu bạn đánh giá được CP DIG giá 100k, 200k thì giá 20, 30, 40… thì giá nào cũng là thấp, còn nếu đánh giá nó giá trị 35k, 36k thì mua 30k, 31k là cao, không nên vào làm gì, nên chọn chỗ khác mà chơi

đánh giá thì thuộc cá nhân,bạn định giá nó có giá 1 triệu cũng dc,nhưng số đông không thấy như thế,thì cũng vứt,tiền không vào mua thì cũng đâu có lên giá được.Nếu hiện tại số đông thấy DIG bẫn bựa thì rớt giá là điều tất nhiên,phản ảnh hết vào giá từ từ

3 Likes

Và hôm nay…

Ai chê chart chứ chart nó cũng cho thấy chút chút chứ hỉ…Kệ nó đi. Tiết kiệm được cho vợ đồng nào hay đồng đó. Hố Hố Hố…

2 Likes

hãy phản biện,chứ tại sao lại văng tục như vậy
bác càng hô giá càng giãm là sự thật,tôi có nói sai hay sao??

Tao chưa ai dám gọi là kẻ thất bại mà là siêu thành công. Đệ tử ae tao toàn triệu đô trăm tỷ .
Ai cũng biết tao. Tao ko bao giờ phải làm con ch.ó nick ảo để cắn.
Đẳng cấp tao, uy tín tao lừng lẫy ai cũng hiểu

12 Likes

Bác vẽ cái gì đấy… Đọc được bản vẽ kỹ thuật k? Tôi gửi cho vài gb đọc cho vui… Kkk

1 Likes

Thôi bạn! Chửi bậy là đặc sản trong máu của A7 rồi. Bỏ đi bạn. Bác ấy lớn tuổi rồi.

À Thanks bác không cần đâu. Mình đang vẽ bùa khấn cho Dig nó tăng lên cho cả nhà cùng vui ấy mà. Hố hố hố…

Cãi nhau suốt. Chán lắm.

Bác rành macd vs rsi k? Chỉ e vài đường… kkk
E chỉ xem 2 chủ báo đấy vs vol thôi… Kkk

Video này phát hành tuần trước thì phải?

Có lẽ nào :))

1 Likes

Bác giỏi quá! Chúc bác luôn giàu sang phú quý.

Mày nên về học lại chính tả cái đã

Kkk

1 Likes

Không biết DIG sẽ giảm về đâu

Công tuyên davas dự bao dig lên 52 trong 2 tháng tới

Dig đang chỉnh để bật mạnh mẽ