DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Quyết tâm nắm giữ DIG đến hết chu kỳ bơm tiền theo thầy A7

Sút xong rồi canh mua lại cho ae đảo hàng còn ăn tí phí các bác gì pải căng.kk

1 Likes

Cứ phải chén nguyên cả MÂM bác nhể … tập trung máy bay, tàu chiến nện 1 trận rẽ đất rẽ cát cho họ nhà LỢN choáng váng ông thủ … Ha ha ha

3 Likes

SÚT đi xong ra ngoài xã hội đất tăng ầm ầm lại NHAO vào húp :))

Cơ mà thông tin bên LCTV sút ở đâu vậy các bác, phải nhìn từ nhiều phía

A7 chỉ thích bê cỗ nguyên mâm, chứ ko thích vào hôi đc miếng xong chạy. Ăn bạc lẻ nó phí cơ hội trăm năm.kkk

27 Likes

Chuẩn bác. Kiểu lái lợn hơi sượng, tuy nhiên để lên tầm giá này thì anh em đi từ đầu k sợ, ngại cho mấy anh em đứng đầu con sóng 75 buổi sáng thôi.

38 Likes

A7 hô đây mới là giai đoạn nghi ngờ, chân cong sóng to vật vã nhất 20 năm

1 Likes

Em nghĩ bác ngồi với anh em để cổ vũ động viên đến giờ phút này là nhất rồi ạ. Lộc lá thì anh em có người hưởng, có người không. Nhưng làm có tâm thì anh em phục ạ.

7 Likes

Cái tâm và tầm vóc A7 thì 10 năm qua chứng minh rât nhiều . L14 nửa thập kỉ qua nó xé nát con tim bao ae chốt non, nửa thập kỉ nữa vẫn thế.

21 Likes

Con L14 thì nó k thuộc phạm vi để ngồi ngâm cứu rồi ạ. Topic này cho DIG nên em mạn phép chỉ bàn DIG ạ. Bác không bỏ rơi anh em là khối ông vui rồi ạ, còn mấy ông bị doạ phọt hết ra thì chịu. Đương nhiên liều ăn nhiều, còn lùa hay k lùa thì tuỳ mỗi người phán ạ.

1 Likes

Người ta định giá 68 từ đầu, nên người ta bán thì kệ người ta đi kkkk

2 Likes

E xin cảm ơn anh A7

Qua đợt xả này dig lại bị pha loãng xíu…một số người sẽ mất uy tín và tượng đài danh tiếng a7 sẽ vững vàng cao và khủng bố hơn vẫn luôn tin tưởng vào tư duy a7 :heart_eyes:

5 Likes

Bác A7 ơi cho em hỏi con nbb có ngon không để em bán về dig nốt

Thông báo với bạn là all-in hết rồi nhé :smiley:
Trời sập đã có ông VĨ MÔ đỡ hộ.
Cứ nằm ôm DIG mà ngủ thôi.
DIG = ĐUA IS GIÀU
DiG Corp TOP 3 công ty BDS hàng đầu VN.

• 2021: 1xx
  • 2022: 3xx
  • 2023: 5xx
2 Likes

A7 vô địch thiên hạ