DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Em không tin LCTV lại bán đầu, các anh đừng đặt điều

1 Likes

chỉnh về 65 rồi tiến tiếp về 85

Có người bán có người mua mà bạn, quan trọng là cổ tốt thì phải tin và nắm giữ. Tư duy A7 là vĩ mô là chiến thắng chung cuộc chứ ko phải xanh đỏ từng phiên !

2 Likes

NBB đếm cua thì có vẻ to nhưng thật thì anh nghĩ cũng chỉ tạm thôi

8 Likes

DIG đang đua Top 100 với IDC và IDJ. Ai sẽ cán mốc 100 đầu tiên đây

1 Likes

Dạ vâng anh

Nay nhúng sàn mà cầu vào cân khủng thật nhiều lệnh múc to, mai hy vọng nhúng xuống đầu phiên nâng thêm tỷ trọng, quan điểm T chỉ gia tăng thêm CP tốt ở những nhịp chỉnh chứ xanh tím là T không đua đâu :grin:

2 Likes

DIG lúc nào cũng có lực cầu, không thể có chuyện xây cây thông noel như lũ chim lợn nói được

1 Likes

Mấy bác vào hớp đc tý nhảy ra chả có tý y thức * gì cả.

hình ảnh
Theo anh 7 bán vàng ra múc

16 Likes

Hay lắm bác :))

Tuỳ cách đầu tư mỗi người mà bác. Họ thấy đạt kỳ vọng thì họ ra

1 Likes

HÌnh như khuyến nghị bán 30% thôi.

25, 27, 31,34, 42,58k…, cứ có tiền là xúc, nay tiếc hùi hụi mà xúc hết mẹ tiền rồi, chấp gì vài line

Tóm lại chỉ tin mỗi A7, anh Đức lòi cu bán và hô đội của anh bán là việc của anh ý chỉ có điều vừa hôm qua livetream còn PR tung trời mà nay lại hô bán thì không fair

5 Likes

Mai có ai múc DIG ko bà con?
Cho em thấy cánh tay thêm động lực nào

19 Likes

Upcom cũng có nhiều con tốt. Ví dụ con VGV có nhiều đất ra phết. Công ty liên kết của nó là con VWS thì gọi là siêu đất vàng. Tuy chỉ có vốn điều lệ 36 tỷ nhưng VWS nắm giữ cực kỳ nhiều đất, ví dụ như miếng đất trụ sở rộng 650 m2 ở mặt phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

1 Likes

Sáng mai mua ngay đầu phiên, k thì lại ce kkk

1 Likes

bác có tự tôn của người quân tử nên tạo một topic khác và ko vào pic người khác spam nhé!
cổ ngon, phân tích chuẩn tự khắc có người đến thăm

3 Likes