DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Giàu sang phú quý không tự nhiên mà đến!

!

2 Likes

10 Likes

Các cao thủ kiểm tra giúp xem điều gì đã xảy ra vào lúc 14h21?

giá sàn từ tầm 14h10, từ đấy đến hết phiên khối lượng vào bắt đáy khoảng 6tr cp

1 Likes

Ai có bán 29k khối thằng cân. :laughing:

Him Lam Hay Thiên Tân thì cũng chỉ mới bán chốt lời khoảng 1/7 lượng cổ phiếu mà họ nắm giữ.

Họ không muốn số còn lại bị rớt giá sâu đâu mà lo.

Quỳnh NC hả a =))

Ko

1 Likes

Đã chốt hết DIG hôm thứ 6. cổ đông lớn bán ra sợ quá, cứ theo tầm nhìn của cổ đông lớn nhé các cụ, đừng đu quá.
đồng ý bđs vẫn là kênh hút tiền nhưng không phải trong quý 3 và quý 4 năm 2021 do Nhà Nước chăm lo cho hoạt động sản xuất, xuất khẩu nhiều hơn. BĐS thì để qua năm 2022 chiến.
chúc các cụ biết dừng đúng lúc và biết chốt lãi theo mục tiêu cá nhân của mình.
Cuối tuần an lành bình an.

Hold to die! Mua em nó lúc 24! Bh ntn cũng ôm em nó ít nhất đến cuối năm! K quan tâm nhiều, lên xuống kệ! Mình tôn trọng và nể phục A7! Tin anh đến cùng!

Chốt sớm thế bác , nó lên 7x 8x đừng mua lại nhé cẩn thận k lại ăn bô :grin:

1 Likes

2 Likes

A7 cho em hỏi với tình hình dịch bệnh phức tạp có lẽ năm 2021 thu ngân sách cũng chỉ khoảng 1500k tỷ (6 tháng đầu năm mới 781000 tỷ) , đặc biệt có thể phải chi rất nhiều cho các hoạt động phòng chống dịch Q3/2021 này thì nhà nước sẽ lấy tiền ở đâu để đầu tư công mạnh trong 5 năm tới ? đi vay, in tiền ?

Tiền in đc.

3 Likes

Mỹ và các nước in tiền thì Vn cũng in tiền thôi.

E múc DIG gía sàn 32.4 liệu có ổn ko anh 7

Ngắn hạn cộng trừ vài %.
Dài hạn auto giàu

2 Likes

chưa biết ai đâu cụ? tớ thì đầu tư an toàn lắm, DIG cho lãi cũng khá đấy. cổ thì nhiều vô kể mình đi tìm con khác. mỗi con ăn 1 khúc cũng nhanh lắm nhưng phải có tiêu chí sàng lọc cho kỹ.
TTCK đầy cơ hội, ko lo.

bơm tiền đúng. nhưng tiền chảy vào đâu ?? khi nào? khi nào rút lại? cụ đi trả lời cho tới cùng chứ đừng mơ hồ thế.