DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Đi rồi thì thôi còn ở đây giải thích làm gì!

Vâng , chúc bác thành công lâu và dài với phương pháp T+ :laughing:

K có ý gì cả , nhưng đánh ngắn thì khó giàu

Khi xưa Tào Tháo đánh trăm trận thắng nhưng chỉ thua 1 trận đã làm mất hết thành quả mấy chục năm gây dựng , Tư Mã Ý mài kiếm mấy chục năm dùng kiếm 1 giờ đoạt Thiên Hạ :laughing:

3 Likes

Bơm đầu tư Công, Cơ sở hạ tầng thì đất các khu vực đầu tư công sẽ tăng giá là đều hiển nhiên thôi. Tiền bơm ra thì qua hệ thống Ngân hàng nó sẽ tăng lên gấp 1/dự trữ bắt buộc. Tiền ra bên ngoài thì chạy vòng vòng rồi cũng quay về BDS thôi. BDS sẽ tăng mạnh.

Sao cứ hô DIG sàn để múc à! Nhảm vãi. Lê la từ F3 một chín sang đây! Con người có lưỡi ko xương nhiều đường ngoắt nghéo

Em đu 34.95 đây bác. Vẫn bình chân như vại

Đấy là nói về dòng tiền chứ tôi chưa múc DIG nhé. Chờ về dưới 30 mới múc. Giờ còn cao. Có giá mục tiêu để vào

■■, lại đợi đến 30, bao lâu bác

Về 30 lòng tham lại muốn về 25 về 25 lòng tham lại muốn về 20 … Cuối cùng chốt lại là chờ và đợi hả bác :grin:

1 Likes

Ae trong này chỉ mong tăng chẳng ai mong về dưới 30 cho ông múc cả! Còn việc ông muốn làm thì cứ làm vì mỗi ng 1 quan điểm! ông đừng lên đây nói những câu vô nghĩa!

Thằng thần kinh chấp làm gì!

1 Likes

4 Likes

Em xin vào nhóm của anh để học hỏi đc không anh?

Lên tàu Dig rồi ah? Đợt nó chim lợn mạnh lắm mà đi đâu cũng thấy mặt

riêng A7 thì anh ko cần xin, vì có gì chia sẻ đại ca lên đây chia sẻ hết rồi, còn vô room toàn học sinh học mãi ko ra trường,loãng lắm

4 Likes

Cảm ơn bác! học hỏi ko bao giờ thừa! tầm đầu óc vĩ mô như anh 7 thì chỉ nghe các bài thuyết trình của anh ý cũng đã được khai phá nhiều! ngưỡng mộ thật sự!

Screenshot_20210821_102033

4 Likes

Theo mình nhận định thì DIG tuần sau nhúng xuống dưới 32 là sẽ có lực cầu bắt đáy ủn lên. Khó thủng 32. Dài hạn thì rất khủng.

2 Likes

Cùng quan điểm!