DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

hình ảnh

thứ 6 đạp gom hàng, cuối tuần lại ra tin tốt, thứ hai lại đua lệnh

2 Likes

10tr cổ có hơn 300 tỏi ăn thua gì với Bầu Thụy đâu bác

Vào cái khéo chạy một mạch 2xx giống THD đại ka nhỉ

Em Trai của anh Thụy xúc 20tr cổ tổng 450 tỷ, đã bán bớt 10tr ở vùng sát 3x

Bán 10tr cổ lpb à bạn

Dig

Mua 20M dig 2x, bán 10M 3x, nhất nó r

1 Likes

Đọc khẩn.
VÌ SAO THUYẾT THIÊN THỜI CỦA A7 CÓ THỂ ĐÁNH BẠI CẢ TRIỆU NGƯỜI .CHẤP HẾT TÂY QUỸ, LÃNH ĐẠO, TAY TO???
Ae đã từng chứng kiến A7 mua CAP. Lúc đó CAP vốn hóa nhỏ 12 tỷ nên bán 2k cổ cũng sàn mà lãnh đạo là ông Hưng bán hết 200k cổ . Sau CAP tăng 50 lần. PTB bị MBS sút 2x lượng lớn, sau đó X30 giá hôm nay 60x cả tách = tăng 30 lần. SJS 2007 lãnh đạo sút hết 5x sau phi 2.5tr. FPT cán bộ nhân viên bỏ quyền mua và sút hết giá 20k sau phi 640k…L14 nội bộ sút hết cách giá này cả trăm lần A7 cân tất. Abramovic khi tập đoàn dầu lửa Nga khó khăn phát hành cổ gán nợ, lãnh đạo chạy sạch Abramovic mua hết và sau trở thành giàu nhất nước Nga.
Anh Vượng xúc TTF nhưng TTF ngập trong nợ, chất lượng tài sản tệ hại, thiên thời ko có, sau phải chạy khỏi TTF. Anh Dương Thaco múc HNG, HVG nhưng thiên thời ko có giờ sa lầy …phải tìm cách bỏ chạy mất dép. Anh Dr Thanh mua YEG nhưng mất thiên thời phải cắt lỗ tháo thân.
Sức mạnh thiên thời là không ai có thể cản từ tay to, đại gia hay tỷ phú USD. Anh Đức HAG mất thiên thời từ tỷ đô thành lụn bại. Có thiên thời sáng giàu sang tột đỉnh 1 mình có thể cân tất cả thiên hạ.
Ví dụ như Siêu thiên thời DIG khi cả triệu tỷ đầu tư công như cơn mưa tiền đổ xuống quanh các dự án của DIG. Ae suy nghĩ xem đầu tư công sân bay Long thành giá đất nó x20 nhiều người ôm đất giàu hơn trúng số độc đắc vậy DIG sẽ ra sao?? 2007 cả nước tín dụng tăng 400.000 tỷ SJS có quỹ đất to chỉ bằng 1/25 so DIG hiện nay mà phi 2.500.000/ 1 cổ . Trong khi vài năm tới cả triệu tỷ đổ quanh DIG.
Kẻ thông minh sẽ biết cướp kho báu. Kẻ dốt nát thì run rẩy sợ hãi đó là vẻ đẹp của CK. Sách triết học Mác có viết: " chủ nghĩa tư bản lợi nhuận siêu ngạch 300% nó có thể treo cả cổ bố nó lên." DIG có cơ hội tăng hàng chục lần ăn như trúng số mà ko dám trả giá ± 10-15% thì tốt nhất bạn ko nên tham gia đầu tư ck.

7 Likes

Kiếm trăm tỷ sau ít ngày!

image

2 Likes

Game đã xong đâu, nên phải húp là đúng rồi bác

kkk

5 Likes

tớ sẽ quay lại múc năm 2022. cụ cứ uýnh đi.
Tớ định giá của tớ thôi, thấy đủ thì đi tìm chổ mới.
chốt lãi còn hơn cắt lỗ.

15/9 là có dự báo KQKD quý 3 rồi! thế nào chẳng có sự điều chỉnh mạnh.

Nhìn tên Tổng GD đã biết nên mua hay không :smile:

Dig đông vui quá

các cụ cẩn thận, giờ nhiều DN kiếm chác lắm, dòng tiền ko có để nuôi quân, bán hàng thì ko được.

Mua Dig cho đến hết chu kỳ tăng trưởng! care gì mấy cái sóng nhấp nhô tí tẹo :))

vậy khác nào cụ mua miếng đất giá thị tr có 5 tỷ mà nhắm mắt mua giá 7 tỷ đâu. thời điểm đầu tư cụ bỏ đâu?

Bác đi mua đất có chia vốn ra mua dần được không? Miếng đất 1 tỷ hôm nay trả trước 500 mai giá đất giảm trả thấp hơn à? Hỏi xem người ta chịu không
Không có chuyện tự nhiên mà giàu đâu