DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

4 Likes

Có ai ở VN này ko biết quý 3/2021 tất cả các DN kết quả kd đều bi đát? Đầu tư ck mà chỉ nghĩ được đến thế thì rút tiền gửi TK đi chứ táy máy lãi mất hết thành quả và nhảy câuđấy. Nếu quý 3 gdp tăng trưởng âm thì việc đầu tiên nghĩ tới là tăng cung tiền nhé

chim lợn định hạ thấp uy tín A7, nhưng tiếc là chưa đủ trình so sánh với A7, 197x là khả năng cùng 1 thế hệ đấy! nhưng có người có được vinh quang nhưng có kẻ thì ở dưới cống chắc ghen ăn tức ở.

cụ còn non lắm. tớ đầu tư vui thôi. đủ sài cả đời rồi.
chứng cháo cho vui thôi.

ok bác đầu tư vui thì bác có thể đi page khác, còn page này toàn người nghiêm túc với số tiền của họ, lớn đầu rồi ít ra cũng phải có cái ý thức chứ tính đàn bà như thế cháu thất vọng lắm.

Tự mình nói ở trên là chốt lãi kha khá hết hôm thứ T6 rồi nhưng câu dưới lại vô đây liên tục bình luận cảnh báo kiểu đạo đức giả chi vậy bro, rồi những người mua vào cổ của bro hôm T6 thì sao hả bro? Tôi ghét nhất thể loại khôn vặt mà còn giả vờ tốt bụng ăn xong rồi quay ngược lại chim lợn này nọ

Nhiều thằng ngu nó cứ tưởng mình nguy hiểm. Câu trước hô chốt rồi câu sau chim lợn. Nó cứ nghĩ thế là hay nhưng hậu quả ae bạn bè đéo có, mọi người nhìn vào mõm nó cứ nhầm lỗ đít vịt. Uy tín =0.
Đầu tư bao năm vẫn ko ae, ko bạn bè, ko đệ tử… lủi thủi như ch.ó ghẻ

1 Likes

Trên này 80% là lão làng rồi k có FO mấy đâu nên bác có bình luận tiêu cực như nào đi nữa thì mọi người vẫn k để tâm đâu :thinking:

Nhiều nđt cứng mà nó nghĩ t+,thích là doạ được. :laughing:

Toàn ae có trình độ cả, nghe ông đó lải nhải mẹt quá đi

3 Likes

Đợt này ko thấy @loicutave đâu nhỉ, trên zoom ■■■■ nữa, chắc bán hết rồi :smiley:

Đất hải phòng, bắc giang đang ấm dần ae nhé

1 quý nữa tiêm xong và quy đỉnh dịch thì ko có giá rẻ xúc đâu

mã lai, thái lan tuần qua ttck tăng mạnh, để ý tý

5 Likes

Người nào chạy bán đi

lên 35 còn méo bán huống hồ là giá này : ))

5x thẳng tiến nào ae

CỔ CHẤT BÁC NHỞ :grin:

1 Likes

chờ hết dịch vào thì sẽ có giá khác, ôm được DIG giá vốn tốt rồi thì ôm bụng cổ đi làm việc khác thôi, tầm lên xuống 5 - 10% mà bán hoảng như này chỉ có loại t3, cho các em rớt hàng cũng đc,

1 Likes

xúc thôi ae cung cạn rồi

3 Likes

thế mới thấy cp khỏe là như nào, vẫn xanh trong thị trường đỏ.

1 Likes