DIG - HIMLAM đã bán hết

Tính tới 11h15 HIMLAM đã bán ra hết cp DIG rồi nha ae

211 Likes

Về lại 100 rồi

2 Likes

Số liệu bán hết ở đâu đấy bác ! Hay là bác lại chém gió !

Bác có nguồn tin nào đáng tin cậy thì share cho ae nhé !

1 Likes

Nhìn lệnh mấy hôm nay khả năng đang thay máu HIMLAM

Số liệu thì chưa ai có chính xác để đưa ra nhưng A7 nói 100% bán hết rồi.mình nghĩ còn thì chắc cũng k còn bao nhiêu.có bán thì chiều nay cũng bị hốt hết

4 Likes

Hồi cuối 2021 đầu 2022 cũng hô múc húc xúc để quỹ ngoại chốt lời CEO úp cái bô vào đầu, quỹ bán xong thì CEO sẽ lên ko có đỉnh, giờ đến HimLam chốt lời xong thì DIG cũng sẽ lên không có đỉnh, lên đỉnh bô. Người tử tế nhất thị trường? biết bọn nó bán thì kệ bọn nó bán, để giá xuống thật thấp, rồi mới hô anh em việt nam vào múc-húc-xúc chứ. Chứ người nổi tiếng lại đi hô múc húc xúc cho bọn quỹ ngoại hay Himlam đổ bô thế à? Ngẫm đê

1 Likes

Quỹ bán CEO- Himlam bán DIG, cảm ơn người tử tế nhất thị trường nha

Him Lam hứa hẹn với chủ tịch trong ngắn hạn sẽ không bán tiếp .

Lệnh này là HIMLAM xả nốt trên sàn thấy rõ. DIG sắp được cởi nút thắt từ Him Lam rồi

1 Likes

chắc chiều còn tí bán nốt rồi phi mút chỉ thôi, mấy nay chính phủ ra toàn tin tốt hổ trợ doanh nghiệp bds

Hồi cuối 2021 đầu 2022 cũng hô múc húc xúc để quỹ ngoại chốt lời CEO úp cái bô vào đầu, quỹ bán xong thì CEO sẽ lên ko có đỉnh, giờ đến HimLam chốt lời xong thì DIG cũng sẽ lên không có đỉnh, lên đỉnh bô. Sắp tới lên ko có đỉnh rồi

bác nói củng có ý đúng, DIG tiềm năng tốt nhưng đoạn 125 lên nhanh quá, nhưng a7 chỉ nói nó ngon và còn đi xa phải cầm dài chứ ko phải giá nào củng múc

quỹ hà lan Elite Fund chốt CEO quanh 40 mà bác, xong nó phi lên 100 luôn đó

chốt 40 nào bạn? họ chốt vùng đỉnh, lượng hàng chốt lời lớn phải chia nhiều phiên.
bán xong thì cười vào mấy gã nhìn dài

bác search lại mấy bài báo đi, có hết đấy

1.069.100 cổ giá 50.5

bán nhanh cho e vào lượn vài vòng ti :)))

Trần rồi nhá ae

191 Likes

Nhìn qua ống nhòm thấy bờ rồi!

1 Likes