DIG: năm 2024 tăng trưởng vượt bậc, gia nhập CLB vốn hoá tỷ $!

Còn Hậu Giang msh group phân phối nđt nộp tiền cầm bìa đỏ lâu rồi, tiền tuồn hết lâu rồi ngồi mà chờ gặm xương

Dự án nam vĩnh yên t cầm bìa đỏ từ năm 2018 rồi,giờ ngồi đấy mà há miệng chờ sung

m mua dc 100 nền k mà nó to vậy, liếc doanh thu nó năm đó tới h xem, mồm bô bô hô có đức mà đáy xúi ng ta sút, đỉnh hô múc

hàng rác vẫn là rác, NLG nó cũng giảm VNI tăng nó tăng lại còn DIG nó nằm đó chờ nhỏ mua PHT trung bình giá, mafia quá. tại sao khi VNI giảm DIG giảm theo nhưng giờ VNI tăng lại DIG nó ko tăng chỉ upbo xong rồi

Thật là độc ác

Con này nó không rác, mà do cha con thằng chủ tịch nó biến thành rác, lấy đất đai nhiều làm mồi nhử cổ đông nhỏ lẻ. Với đất đai như vậy mà làm ăn mhư BLD NLG hay KDH thì giờ khác rồi. Ai còn tấm hình bá cổ A7 đưa lên giùm. Chửi thì mang nghiệp nhưng xâu chuổi lại một quá trình sẽ thấy sự khốn nạn của tụi nó.

1 Likes

Nhử anh e tặng quà để đi họp mà giờ nó trở mặt nhốt anh e để mua tăng vốn, lũ mưu hèn kế bẩn

Hom nay dong vui nhỉ, toàn bu vào chém DIG, mạnh mẻ nửa lên nào

Tôi không chém Dig nhưng hơn 3 năm nay tôi vẫn ôm Dig nhưng phải lên tiếng vì sự khốn nạn của nhà chủ tịch cấu kết với A7 úp pô cổ đông nhỏ lẻ.
Anh em F0 đừng bao giờ đụng đến con này.
TK chính sau khi miệt mài tbg đây.

Tôi chăng theo ai hết, hơn 12 năm dau tu CK, cái quan trọng là tìm hiểu DN- cách đi tiền- lòng tham, đã chơi thì chịu cái quyết đinh của mình,
Toàn cách choi ck toàn vào lệnh full margin này nọ rồi lòng tham quá mức ko kiểm soát duoc, rồi nghe theo ai đó rồi bị thua lỗ lại ko biết cách xử lý tk, chính nhưng cái đó là do mình quyết dịnh hết, giờ ko dám nhìn nhận mình sao, rồi cố chủi người này người nọ cho cái kém của mình, rồi chém DN tuồng tiền ra cửa sau, ko biết làm DN, mà lại DN niêm yết nữa, tuồng tiền vào mắt.

1 Likes

Thôi ông ơi. Chủ tịch không lo làm ăn mà toàn hô cổ phiếu, bá vai đội A7 lừa cổ đông nhỏ lẻ. Lúc đầu tôi lơ ngơ không biết chứ giờ sau một quá trình 3 năm rồi.

1 Likes

ae nên bán hết đội chủ khỏi pht nửa, giống năm trước dùng chiêu pht cuối cùng ae bán nó ko phát hành dc

Bác phải nói rõ, chính A.7 là nguoi can gap Mr Tuấn, rồi chụp hình này nọ, rồi cũng chính đoi A.7 quăng hình lên, rồi livestream này nọ…cả câu chuyện phải nói rõ ràng. Nguyên nhân là ai thỉ các bác tự hiểu rõ.
Nếu tôi là nhà bác Tuấn lúc đó muốn up bo thì sẽ bán từ 8x-1xx như Him Lam rồi, chứ để về 2x-1x call margin bị mấy ctck bán giải chấp ra.
P/s: đã nói rồi, nhiều bác ko thích DIG thì mua mã khác mà chơi, ko ai keu mua hay ban DIG gì hết, tiền của mình tự chịu, ko nên lên đây chửi này chửi nọ

Đấy ko thích thỉ bán ra, mua mã khác, như bác này nói, vậy cho nhẹ đầu

Vậy chứ bác giải thích thế nào khi Himlam nó bán ông Tuấn nói sẽ làm việc với HL, rồi dưới 30k tôi mua này nó. Chủ tịch đàng hoàng thì không hô hào mà để cp nó vận động tự nhiên. Như bác Long HPG đấy!

Tôi thấy bình thường đối với 1 DN, khi có sự cố nào thì cách đầu tiên là phải chấn an cái đã, Mr Tuấn nói với HL thì bt, HL nó bán hay ko là chuyện của nó, bác Tuấn cũng ko quyết đinh đuoc cái của HL.
Còn về duoi 30 keu mua, lúc đó tôi cũng ko tin là mua, chủ yếu là chấn an thôi, các bác đầu tư cũng phải biết phân tích chứ, giai đoan đó chính sách bắt đầu quay đầu, nhiều yếu tố tác động nữa…

Chúng nó câu kết với nhau rồi ăn chia thôi bác ạ,còn đội a7 chắc chắn đc thuê hô hào, DIG không khác FLC là mấy đâu quỹ đất khắp cả nước chủ yếu là mồi nhử đánh cổ phiếu thôi. DIG vẫn còn án thanh tra treo đầu yên tâm sớm muộn cũng juventus thôi.

Các bác cứ vào youtobe xem lại cuộc họp cổ đông 2022, chủ tịch khoe quen hết cả bộ chính trị những vị cán bộ cấp cao chủ tịch nêu tên đi du học cùng a Quyết hết rồi :laughing:, thâm độc thật.

Dig tăng cái chim lợn đông vui quá. Như này ae mình càng yên tâm bác ơi. Lên 4x không chịu được lao vào đu chỉnh về 3x lại cắt rồi chửi kk…

DIG chưa xây đc 1 đô thị nào đàng hoàng,chủ yếu làm hạ tầng bán lúa non xây kỳ vọng đánh cổ phiếu chén dần, các con dời đừng ảo tưởng thằng cầm 20% đi lm nuôi 70.000 thằng cầm 80% cty, các con dời chuẩn bị tiền mà nộp pht.