DIG: năm 2024 tăng trưởng vượt bậc, gia nhập CLB vốn hoá tỷ $!

Các cụ chửi chắc cũng vì sốt ruột. Ngành khác nó tăng ầm ầm. Bđs brvt, ông anh tôi mua 2 tỷ tháng 3.2024, hôm qua mới chốt 2,8 tỷ. Cổ phiếu chả là gì, đau cả đầu, lại rủi ro đủ thứ.

Mấy cụ đu đỉnh cổ bđs 2021, không cắt lỗ, chắc chắn sẽ bỏ lỡ nhiều chu kỳ tăng giá tài sản hiện tại và sắp tới. Chia buồn với các cụ.

Chuyện cũ bỏ qua cụ ơi. Dig nhịp này bên đội chủ tịch phải gom lại đủ tỷ lệ cổ phiếu thông qua phrl, esop, thì nó mới book lợi nhuận. Cụ xem xét nhé.

Kaka còn lâu nhà chủ tịch mới gom, pht riêng nó lùa gà táng thôi, năm 2020 pht 20% thu 13k/cp sau đó 2021 phát hạn riêng lẻ 75tr cp năm 2022 táng sạch, giờ lại bài đó thôi bô mỗi ngày to dần :laughing:

Cty là cty chung, tiền trong túi nhà chủ tịt tội gì bỏ tiền thật ra đi gom rác.

Nói thật cu em nhé. Nếu bản lĩnh thì nắm được thì buông đc. Cảm nhận mối đầu tư rủi ro, ko lãi thì bán. Chỉ có kém cỏi " gà què ăn quẩn cối xay", chứ cơ hội trên TTCK, trên nhiều tt khác không hề thiếu.

Tụi bây cứ bợ đít nhau lùa ga nhỏ lẻ đi, tao thay trời hành đạo cho tụi bây k ngóc đầu lên đc, tao cảnh báo để ng mới khỏi dính bẫy tụi ác nhân chúng ■■■.

Tôi chả lùa ai cả. Tôi cũng chẳng thích Dig nhịp này vì nó méo book lợi nhuận chia cho tôi, dù tiền trong tk cả đống. Nhưng bực quá thì nặng nhẹ mấy câu rồi thôi.

1 Likes

Mình kết thúc ở đây đi bác, để hết tháng này xem sao đi bác.

1 Likes

Cụ Sử 81 tuổi chúng lại lùa vào shs rồi😆

1 Likes

Vì cđ hay soi nên nó lại càng lén lút

1 Likes

Shs tháng sau vượt Dig đấy. Đừng đùa với cụ.

1 Likes

Đoạn này tôi cũng tạm biệt e nó, dù mắc cái bệnh YÊU cổ phiếu. Hy vọng sẽ quay lại!

3 Likes

Tháng 3 index ai cũng hô 1350, nó đì cho sml, ai cũng hô 1080 thì nó kéo bất chấp. Đoạn này ông nào thiếu gạch đá xây nhà thì hô Dig, bđs nhé. Bonos thêm gạch xây hàng rào. :sob::sob::sob:

1 Likes

Biên lợi nhuận của DIC Corp (DIG) tại dự án Vung Tau Centre Point có thể lên tới 45%

Dự án Chung cư hiếm hoi của DIC Corp (mã cổ phiếu DIG) là Vung Tau Centre Point được kỳ vọng sẽ bàn giao đúng kế hoạch vào quý 4/2024 và đem về khoản doanh thu 500 tỷ đồng trong năm nay.

1 Likes

Làm thì âm thầm book lợi nhuận. Hô hào rồi bctc âm lòi ra.

1 Likes

Giờ đừng nghe DiG nói hãy xem DiG làm thôi.

3 Likes

Sòng này 10 ông chơi, chỉ khoảng 2 ông ôm nổi tiền về cho vợ thôi. Xanh tím đu vào, chán nản bán ra, thì còn cái Lịt. Hihi

1 Likes

Chuẩn rồi, phải rút tiền ra dua vợ hoặc mua ts như bds mới gọi là thành công trên ttck VN này

Ông này nói đúng đấy. Phải đuổ đuocj bố con tuấn m.o.m đi thì dig lại ngon

2 Likes