DIG: năm 2024 tăng trưởng vượt bậc, gia nhập CLB vốn hoá tỷ $!

Chu kỳ này khả năng các cổ công nghệ như vtp, vgi, FPT hoặc fts…mới là siêu cổ, họ đã vượt đỉnh và nhân tk nhiều lần rồi. Cũng chẳng mấy nhỏ lẻ ăn đc, vì mua đc với tỷ lệ % cao /tk là hiếm. Tôi cũng chỉ mong Dig bình thường như bao cổ khác là vui rồi.

Nhỏ lẻ sút cắt lỗ, lái nó gom thì mới ngon,:laughing:. Chứ Tuấn hay Đức, Tài vô cũng vậy. Lái nó kinh doanh tiền, chứ có phải phát tiền cho cổ đông T+ đâu.

2 Likes

1 nam toi dat muc tieu LN 20% dau tu ck là thỏa mãn rồi, dòng tiền lớn ko tham duoc, gần 14 năm ck len bo xuong ruong nhieu roi thi lòng tham cũng nhẹ hơn rồi.kkkk

Những ae đu đỉnh 2021, có trung bình giá thì cũng cách bờ rất xa. Họ nhìn thị trường, nhìn các dòng khác, sẽ bị đả kích rất mạnh. Haiz.

Quỹ tỷ usd thì cũng bán đáy đỉnh fomo thôi các bác ạ, dành cho những ai tự nhục hay cuồng Tây lông thái quá :))

cụ nói sai toét, nếu mà 10 đc 2 ông thì hóa ra tỷ lệ là 20% cơ à

Nay ngủ dậy sớm lên chém dóa chơi chơi

Sang Tuần lại 3X KKK. Tích lũy xong là phi thôi =)))

cụ mập đấy à, view sóng 2024 này liệu lên đc 45 ko cụ

1 Likes

Cuối năm 45-50 cụ à. Giai đoạn tháng 7 là giai đoạn của Cổ BĐS khi mà doanh thu, lợi nhuận cty BĐS đa phần book vào Q3 và Q4.

1 Likes

em cũng view vậy, sóng này lúc nào bán ib em với nhá. tks cụ

1 Likes

Nay ace đi đâu hết rồi @Hungnguyen76 @Thanhpm @Hale1202 @proeee

đánh đấm ru ngủ quá cũng ko có gì nhiều để bàn :smiley: với lại thấy tiếng chửi vang trời nên tình hình sắp tới ổn rồi. Nào khen thì mình lại xin nhường phần cho bạn khác.

1 Likes

ai cũng khôn như cụ thì lấy ai rửa bát quét nhà, thế là cụ nằm trong số 2 người mang tiền về cho vk như lời cụ @Thanhpm nói đó

1 Likes

thì vợ cầm tiền hết mà cụ :smiley: Có được giữ đồng nào đâu

Lo gì. Cổ chứng, công nghệ nó kéo cho lên ngọn đu đủ rồi mà đầy ae kẻ vẽ chỉnh múc đấy thôi. Lái nó là chúa bày trò dụ fomo.

1 Likes

nay xanh cái là ae lại zui zẻ ngay kkkkkk

cuối tuần có đi làm chầu bia hơi ko cụ @Hungnguyen76 ???

https://nguoiquansat.vn/dic-corp-dig-chay-phap-ly-5-du-an-tai-khoi-dong-du-an-gan-3-600-ty-dong-tai-vung-tau-131703.html
Khu phức hợp CSJ có tổng diện tích 11.331,6m2 và tổng mức đầu tư 3.577 tỷ đồng được chia thành 2 giai đoạn gồm: Khối căn hộ du lịch (C1) - CSJ Tower Vũng Tàu (Giai đoạn 1): 706,3 tỷ đồng; khối khách sạn 5 sao (C3) và khối căn hộ du lịch - khách sạn (C4) (Giai đoạn 2): 2.871 tỷ đồng.