DIG: năm 2024 tăng trưởng vượt bậc, gia nhập CLB vốn hoá tỷ $!

Chú em toàn Pr copy này nọ,luc DIG mua lai đất anh đã nói, chú em cứ cãi ko phải, keu là đất kế bên:))) anh đã nói từ đầu DA này là của DIG rồi, Rieng DIG có book ln DA này hay ko anh cũng chằng quan tâm, năm nay ln DIG ko có tính DA này, nếu có là Ln tăng thêm thôi

Chụp lại vài tấm hình gửi anh em nhé cụ.

TTCK nhịp này tôi nghĩ sẽ nhiều cơ hội, và sẽ có những cổ sẽ x2 tk. Cụ thấy dig, bđs ko tiềm năng có thể qua các siêu cổ hiện tại như : mwg, frt, FPT, tcb, fts… Như các chuyên gia hay nói " Cổ mạnh lại càng mạnh, cổ yếu lại càng yếu". Nhấn nút làm cái rẹc là xong.

Năm 2022 cổ đông có hỏi nhưng bị gạt đi bác, bác cứ đọc báo cáo tài chính, xem lại các cuộc họp cổ đông ông và sâu chuỗi lại những sự việc đã xảy ra tại DIG bác mới thấy sự dã man của gia đình ông T, mafia quỷ đội nốt người.

2 Likes

Bên cạnh đó, Quốc hội cũng dự kiến xem xét hai dự thảo nghị quyết thí điểm của Quốc hội về việc thí điểm thực hiện dự án nhà ở thương mại thông qua thỏa thuận về nhận quyền sử dụng đất hoặc đang có quyền sử dụng đất mà đất đó không phải là đất ở và thí điểm thực hiện tách công tác bồi thường, hỗ trợ, tái định cư, giải phóng mặt bằng thành dự án độc lập đối với đối tượng thí điểm là các dự án đầu tư công nhóm B, C.

Cái này ko kém quan trọng với các DN BDS

Năm nay DIG bàn giao DA nào vậy?

Thôi bác đừng đào bới nữa
Nhìn về phía trước đi

1 Likes

Tự tìm hiễu và phấn tích đi chú em, DIG có thông tin hết rồi

Thực tế nhìn cp bds dig vẫn là 1 cổ phiếu có nhiều ts. Nó sẽ nhanh chóng về lại 3x. Ta nên nhìn vào những gì đang là vĩ mô cho ngành bds. Khà khà.

Còn cái Sân bay Long Thành, đường vành đai 3, cầy Đại phước…to tổ chảng. Do thiên thời chưa ủng hộ. Thời gian tới thanh khoản thị trường dồi dào, mấy con bđs lại bay nhảy như mấy con chứng 2023 thôi.

https://nguoiquansat.vn/luat-dat-dai-2024-co-hieu-luc-vao-thang-7-co-phieu-bat-dong-san-nao-duoc-huong-loi-131776.html

1 Likes

BĐS nhiều tin tích cực quá. Sang tuần dễ bung lụa lắm :smiley:

Yên tâm. Giờ anh Tuấn không làm ăn đàng hoàng tử tế thì không tồn tại được đâu. Nói thế cho nhanh

2 Likes

Đánh theo tin thì còn cái Lịt nhé,:laughing:. Nhỏ lẻ nó bu một đống vô cổ bán lẻ, bank, chứng, cổ khoẻ, vượt đỉnh, xả một đống cổ yếu ( điển hình là bđs) cho lái ôm. Nếu là Lái thì mình phải làm gì?

Sáng thấy bác nào post cái bài báo Vũng Tàu centr poin thì cái đó là danh nghĩa của dig nhưng thực chất của dc4. Nên cái đó ăn đc BN đâu

Mình đưa tt mổ sẻ chứ ko dìm mà cũng chả PR
Loanh quanh dc4 bán lại đất cho dig cho hợp tính pháp lí rồi dc4 làm hợp đồng thầu toàn bộ trọn gói giá 1400 tỉ rồi mua lại toàn sp giá 1900 tỉ

Bác để í nhiều pt giúp e cái dc4 và dig với centra poin Vũng Tàu nó sẽ dư ra Bn tiền và lời BN? Cám ơn bác

1 Likes

Toà chung cư này tôi chẳng quan tâm lắm đâu, vì thực tế đây là tài sản mua bán lòng vòng nội bộ, chẳng phải là thông tin mới mẻ kích thích giá. Tôi nghĩ đối với dòng bđs, nhà tạo lập họ sẽ có kịch bản thú vị cho nđt trải nghiệm. Mình chờ thôi,:joy: mấy khi có được cảm xúc yêu, ghét, hy vọng, thất vọng như hiện tại. Hihi

1 Likes

Thế napf là suy đoán bác nếu ko tìm hiểu và p tích thì sap dâm nói. Bác tìm hiểu sâu giải thích thêm giúp em

Thực chất p tích đa chiều chả khen chả chê bác ạ. Nhưng thôbg tin tránh lùa gà lùa vịt abc và hơn hết là tìm ra pp cho mình xanh tk. Thấy bác nào post bài báo 500 tỉ gì đó thò e đưa dẫn chứng lên. Đẹp tử tế thì khen mà xấu thì chê