Dig - siêu cổ phiếu 2022-2030

,

ủng hộ 2000 DIG giá 53.4 rồi bác nhé

1 Likes

vùng này vẫn đế 1 (49-53) rẻ mạt. ae cứ nhặt càng nhặt nhiều vứt két càng cô đặc, tiến tới đội t+ ko có hàng để trade

KK mấy chú t+ rụng hết hàng chưa?

múc hết hàng cho bọn t+ ngồi xem như ■■■ chờ tát ao đi ae ơi

Vì 1 Diggẻ dài hạn, các nđt chân chính cố lên, Sân chơi của chúng ta. Vùng mua vẫn chưa đến Đế 2 (rẻ nhất 49-53 nhé)

lại chơi bài đè atc gần cuối phiên vả lệnh 100k em sợ quá y như phiên 16/5 sau đó 17/5 18/5 2 cây ce kkkk. mai kết phiên ce bù vậy

1 Likes

DIG vừa rồi dính HIM LAM nên bị Vơ đũa cả nắm, Nay DIG đã sạch bóng tổ chức đầu cơ ko theo cùng doanh nghiệp, sẽ là nơi quy tụ anh hùng hào kiệt 4 phương 8 hướng. Sân chơi của chúng ta từ nay vững bền
ưedưe

CÓ ĐÁNG NHÌN VNINDEX VN30 VIC VCB… ĐỂ HÀNH ĐỘNG KHÔNG?
TÔI NHÌN CHỈ SỐ DIG ĐỂ HÀNH ĐỘNG. TÔI CƯỠI LUÔN DIG KHỎI PHẢI NHÌN KKKK

z3427983707000_a856b25a19ea4387886f772a93d3f155

1 Likes

Vnindex đỏ, vn30 đỏ, DIG xanh, xanh nữa xanh nữa, kéo cả vnindex xanh theo, kéo nốt vn30 xanh theo. Mặc cho VIC VCB VHM,… đỏ. Vậy thằng nào là Leader ngoài DIG ace? Sao nđt chúng ta lại ko lấy DIG làm chỉ số để hành động, hoặc trú ẩn luôn vào DIG? kkkk

1 Likes

Tuyệt quá bạn phân tích rất hay

1 Likes

cảm ơn bạn nhé hjhj, chào bạn vào topic nay 1 cây ce tiếp theo (topic mới đc 3 ngày đã có 2 cây ce và 1 cây tham chiếu)

Hay quá chúc mừng bạn

1 Likes

Cố lên ae đừng rụng hàng, các thánh đầu cơ rụng hết hàng sẽ thẳng tiến

Ủng hộ bác chủ top. DIG là của để dành cho các nhà đầu tư với tầm nhìn dài hạn. Quyết ôm DIG trọn sóng, trừ khi nhà có việc chừng nào mới nhả chừng đó, còn không thì nhất quyết “KHÔNG BÁN”

1 Likes

ACE NẮM DÒNG BĐS XEM CHỈ SỐ DIG-INDEX đừng xem VIC VCB VHM …(VN30 là ông VUA BÙ NHÌN vì bị mấy thằng vốn TO Volum NHỎ co kéo ảo diệu) 6 tuần SẬP chưa ngấm đòn ah, (Trùng hợp đoạn Him Lam nhả hàng thôi, ko thì DIG-INDEX ko có cửa giá này)

1 Likes

ACE NẮM DÒNG BĐS XEM CHỈ SỐ DIG-INDEX đừng xem VIC VCB VHM …(VN30 là ông VUA BÙ NHÌN vì bị mấy thằng vốn TO Volum NHỎ co kéo ảo diệu) 6 tuần SẬP chưa ngấm đòn ah, (Trùng hợp đoạn Him Lam nhả hàng thôi, ko thì DIG-INDEX ko có cửa giá này) <= kkkk

2 Likes

chốt phiên sau 4 ngày lập topic từ thời điểm DIG giá 48.5, nay iem nó đã 58.9 (2 cây ce, 1 cây tham chiếu, 1 cây +6.32% trong 1 ngày vnindẽ đỏ lửa n sóng gió). Không khác gì VNA dịp sau tết âm lịch 2022. X2 sớm thôi ae.

1 Likes

Bác sửa lại giá đi, hôm nay chốt giá là 58.9 thôi, dự là sang tuần sẽ có giá 68.9 nhỉ. ACE chúng ta yên chí lớn sẽ cùng DIG tới ĐÍCH thành công.

1 Likes

tuyệt vời . phân tích hay ạ

DIG dư địa còn rất khủng ( A7 khẳng định hàng trăm lần rồi) ae cùng đoàn kết đưa DIG lên đỉnh cao mới.

1 Likes