Dig - siêu cổ phiếu 2022-2030

,

Bác bảo né mà cứ hô ầm ầm lên thế này, ng khác mà cùng né thì làm sao bác né được với giá tốt nhất ? hay là bác đang hô để mọi ng né còn bác rình mua vào? Còn nếu bác né được vào phiên hôm qua, hôm kia thì có khi tôi phải cảm ơn bác, vì có khi tôi mua được số mà bác né đấy.

Kkk topic này sinh ra là để DIG ăn bằng lần nhanh nhất vnindex ko khác gì Vna tháng sau tết :innocent: . Ace ngồi view xem đúng ko nhé. Ở f247 e khá mát tay. Mới lập topic thứ 2. Con hàng Dig tầm 1 tháng qua e chấm đủ yếu tố nhất tam sàn. Mới quyết định lập Pic. Đặc biệt phiên 16/5 cá mập nó đè nên thời cơ lại càng thôi thúc phải lập topic ngay và luôn. Cái dsinhr 125k kia chỉ là bản nháp cho hành trình sóng dài. Do chất lượng cổ đông đã chất hơn rất nhiều. Thậm chí rũ cả hàng của tổ chức được mới là hàng khủng. Chỉ cần BLĐ nắm kiểm soát và nđt cá nhân thông thái vậy là hành trình đi theo doanh nghiệp mãi bền vững.

75 là vùng canh sút. Chờ tôi sút mà mua lấy để tích sản.

Ae nhận định sao về vụ Thiên Tân, ông TT còn nợ dig 1300 tỷ ,lại còn phát hành riêng lẻ, kiểu gì cũng bán tiếp

Yên tâm đi, càng bán càng tăng. CK mà đơn giản Chủ tịch bán là giảm, mua là tăng thì ai cũng giàu hết rồi.

Tăng giống đợt Him Lam bán à bác, ae đi cả lũ

Thằng Him Lam không bán cũng giảm thôi, nhìn các cổ khác có Him Lam bán không mà cũng sml hết kìa.

Ko phải hl bán thì về 7x là cùng, TT bán ko đơn giản

1 Likes

v

Ace giữ mục tiêu ban đầu. Giá đang lại về test vùng đế 1. Vùng MUA mạnh nhất 49± -53 nhớ nhé. 1 2 ngày ko thể ươm mầm lên mùa xuân hoa nở đầy vườn. Chăm chỉ tích lũy ắt thành công. Quý 2 chia 22% cổ tức và cp thưởng đồng nghĩa từ nay đến hết tháng 5 ace cố gắng múc full tải đủ hàng. Tháng 6 cây trưởng thành tháng 7 nở hoa tím. Tháng 8 9 10 là tháng gặt hái thành quả ngành bđs nói chung cũng như chuẩn bị ra game pht 16.4%. Nhớ là 16.4% tính cho cả 22% cổ phiếu thưởng nhé. Cực hót cho nđt Ngắn Trung và dài hạn

1 Likes

Ngày này tháng sau chắc chắn dig ko còn giá này đâu ạ. Ace căn ke cố gắng tránh mất/rụng hàng. Cp dig hót số 1 tam sàn. 1 phiên có thể kéo từ sàn lên trần rồi lên thẳng vài phiên là rất bình thường. Các nđt tích lũy tài sản hayc gom vùng thấp như hiện nay xanh chín tỉa cành đơm hoa kết trái. Giá cao mình sẽ hạn chế khuyến nghị
Giá hiện tại 55± đồng nghĩa sau game 1 (sắp ra tin chốt ngày gdkhq) sẽ là 45k giá vốn ấy ạ. Ko cao đâu. Siêu siêu rẻ ấy ạ. Để pht game 30k giá 45k là ngưỡng cực kỳ an toàn. Mọi người cân đối nếu muốn lên tàu dig thì còn rất ít cơ hội để có giá vốn siêu rẻ 45k như hiện nay

kkkk ai đã từng đi qua topic của tôi hôm nay không có hàng DIG thì chịu nhé haha

sáng báo mua, Giá đúng như kích động, về vùng đế 1 cụ thể thấp nhất 51.5… cú ATC thần sầu, Em đã chấm DIG rồi không trượt được đâu ace hehe bằng kinh nghiệm nhỏ nhỏ của F0 như dịp ra tết phân tích VNA sau 1 vài quý nằm vùng. ace nay ai mua đc dig ăn ko dưới 5 giá rồi, chúc mừng nhé, Như thường lệ chỉnh sâu em vẫn nhặt chút xíu là bt

1 Likes

má, nay ATC kéo hẳn 58, phiên hôm nay đúng cảm xúc mua lướt 53 mai bán =)))

1 Likes

Kkkk. Bác vào topic thường xuyên đi. Từ hôm lập pic DIG luôn gặp may mắn kkkk

1 Likes

vote cái

1 Likes

Tròn 1 tháng 24/4-24/5/2022 DIG vẫn nhận định đúng ace ah. Hjhj may mắn quá. Ae topic mình mua đc vùng đế 1 ngon lành cành đào nhé. Chốt phiên nay tăng từ 51.5 lên 58 thần sầu

Cho vay ma.rgin siêu cổ DIG tỷ lệ 50% và nhiều cổ đất khác …nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163

Phieen thứ 7 sau khi lập topic 17/7. Vẫn tươi đẹp, trong tầm kiểm soát. DIG sáng chưa thấy nguồn CUNG hàng nhiều

1 Likes

Kkkk digger vào chia vui nào… kkkk