DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

Càng nóng ruột lại càng dễ cắt lỗ và biến lỗ giả thành lỗ thật rồi sẽ sợ thị trường này.
Nếu ko đầu tư tài chính,đó có thể là cái mất lớn nhất của đời người.
Mình dự đoán thì 2 mã này sẽ ko về đỉnh nhanh được đâu.Chắc phải gần cuối năm mới chạy.
Nếu tin tưởng thì những lúc giảm đỏ như này là lúc vào hàng kéo giá xuống thấp,thì mới nhanh về bờ được.
Tiền lương lúc này sẽ là những hạt giống cho mai sau.Còn tiêu thì sẽ mất.

1 Likes

Dạ em trung bình giá xuống hết tiền rồi, đành ngồi im thôi bác ơi, ko dám nhìn vào bảng điện Hic em mong cuối năm sóng bđs về bờ sớm

chủ pic kẹp 120 bác ơi, ko có giá trị tham khảo đâu mà hỏi :upside_down_face:

Tiền lương hàng tháng hãy dùng để gom hàng giá thấp.Đến lúc chạy sẽ ăn cả.Còn DIG và CEO sẽ ko thể đi bụi được chỉ là cần tiêu hóa lượng cung khi đu hưng phấn nhiều thì cũng mất nhiều thời gian.

Cảm ơn cụ =))) Kẹp mà vẫn chơi tới bến thì kẹp có sợ gì cụ.

Tiền lương giành chi tiêu gia đình bác ơi, ko bơm thêm vào nữa, chỉ bít đợi thôi, ko có gì tốt hơn!

Đầu tư bây giờ tương lai sẽ có nguồn thu khác ngoài lương,nếu ko chỉ có nguồn thu duy nhất từ lương.Cắt là mất.Lương giờ giống như những hạt giống.Ăn là mất.

Tiền lương chỉ đủ ăn, tiền đâu mà đầu tư nữa bác?

1 Likes

Sao bác giống em thế. Lúc mua thì hùng hổ. Mua xong, cầm được tháng thì cũng chỉ mong về bờ. Bờ không gần đâu bác, em kỳ vọng nó còn rất rất xa.

1 Likes

Ceo, dig mình tin tưởng nó sẽ lại vượt đỉnh,

1 Likes

vậy thì càng phải nâng cao khẳ năng tài chính.Nếu ko rất rủi ro cho nguồn thu của gia đình.

Chắc chắn sẽ vượt bạn.Yên tâm đi.Giờ đang là thời gian tiêu hoá lượng cung,ko phải xấu mà giảm mà vì nhiều người mua hưng phấn trước đây.

Tiền thịt mình ko vay margin nên thôi để đó, làm kiếm tiền chi tiêu gia đình ko cần phải bán cp là đc, và chờ về bờ

Nếu vướt thì vni phải vượt 1530, liệu cuối năm có vượt 1530?

Việc đoán chỉ số rất khó.Vì có những yếu tố đột ngột xảy ra mình ko ngờ tới.Chỉ cần biết nó ngon và điểm rơi lợi nhuận là 2025 thì cứ cầm đến lúc đó. x lần là có với những siêu dự án như đã đề cập.

Tôi DIG 85, bay mất con vinfast lux 2.0 rồi. Kệ nó đi bạn. Tôi cũng chỉ ước giá vốn đc như ông thôi

2 Likes

Lúc trước em bằng giá bác, tbg xuống mới có giá vốn hiện tại, tbg xuống tưởng đâu nó lên, ai dè nó xuống tiếp
Hic, ko dám nhìn vào bảng điện nữa, tâm trí bất an quá, bác có cách nào tĩnh tâm ko

Rút magin,rút tiền nóng.Chỉ để lại tiền nhàn rỗi bạn.Và chờ nó sinh sôi nảy nở.

1 Likes

Cậu mất hơn tỏi như tôi chưa? Tôi ko canh bảng điện, ko xem giá hàng giờ nữa thì nó quên thôi

2 Likes

Em ko vay margin bác ah, toàn tiền thịt!