DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

Ko magin,có khoản dự phòng khi khẩn cấp.Còn lại yên tâm đầu tư.

2 Likes

Ai khôn,ai ngu gì cụ.Ai cũng có gia đình,có vợ có con.Ko ai mong mất tiền đâu.Còn đầu tư ko thể giàu nhanh được.

1 Likes

Vâng em cũng suy nghĩ như bác, xóa áp và làm cv của mình để quên đi, ngày nào cũng lo nghĩ ko giải quyết đc gì mà hại sức khỏe nữa ạ

1 Likes

Em thua bác,

Đầu tư phải tĩnh tâm an nhàn thì mới đi được xa.Lúc đó mới có thể thắng được thị trường.

1 Likes

Vâng hàng ngày xung quanh đồng nghiệp em toàn lướt t+ làm em khó quên, nên phải né những thông tin ttck, này nọ ra mới quên nó được, cuối năm mở lại xem sao

Là khoản tiền lớn đối với gia đình thì đều đáng trân trọng và cần được bảo vệ kỹ càng.Ít hay nhiều ko quan trọng.

1 Likes

Lướt lát nhiều sẽ biết đâu là cái cần theo đuổi. Thường thì ai chưa lướt lát sẽ chưa nhận ra.

Dạ nhưng bây giờ ko còn cách nào khác là đợi thôi, còn bây giờ kiếm tiền lo gia đình sống qua ngày mà ko phải đụng vào tiền ck là được. Hy vọng ôg trời thương sẽ về bờ sớm có lời!

Đừng mong hồi theo tháng,hãy xác định theo năm.Lúc đó sẽ rất an nhàn.

1 Likes

Vâng vậy thì xóa áp, tập trung công việc cuộc sống hiện tại là cách tốt nhất để làm!

Đầu tư tài chính là con đường tối ưu để đi đến giàu sang.Tuy nhiên để thành công thì ko có gì dễ dàng.Chỉ có thể học hỏi và cố gắng.

Lúc chưa bước chân vào ck em nghĩ ck ko phải là sòng bạc, bây giờ mới biết đa số là đánh bạc, quá nản! Còn nhà đầu tư giá trị thì rất ít! Đa phần những f0 bị kẹp đỉnh như em thấy rất tội, hoang mang giống em. Haiza!

ý kiến của bác dc nè, hiện tại nên tập trung công việc chính là tốt nhất. Bám bảng riết nhức đầu lắm bác :smiley:

1 Likes

E có sưu tầm một bài viết nói về DIG khá hay nên có lưu lại cho mọi người, thêm 1 góc nhìn cũng như thêm 1 cơ hội :smiley: DIG - Sự ảo tưởng hay đáng giá tiền triệu ?

1 Likes

Chuẩn bạn ơi. Sòng bài.
Mình thích đầu tư giá trị như A7 nhưng áp lực thật, vào đúng lúc chúng nó vặt nhau
Vặt nhau từ phái sinh cho đến cơ sở
Từ quyết còi cho đến dũng thm
Từ brocker ■■■ đến chim lợn…
Cũng đang bị kẹp bi, nhưng chắc tính bằng tháng, năm rồi cũng về bờ. Nghĩ xa ra 1 chút đi ae. Bi quán quá sẽ nhảy cầu tự tử đấy, điên dại đấy

2 Likes

Thường thì khi mới bước chân vào thị trường hay được mời rủ bởi những lời có cánh nên nghĩ thị trường dễ kiếm tiền.Nhưng nếu ở thị trường đủ lâu sẽ biết nó ko hề dễ như vậy.Nhưng những người mới vào thì hết lớp này lại đến lớp khác nên việc trách móc khi giảm luôn có.

DIG là cổ tốt để đầu tư.

Okie bác xin hẹn gặp bác ở bờ cuối năm nhé

Đầu tư nhàn nhã quá cũng là một cái tội.
Vì ngóng bảng nhiều =)))