DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

Em ib bác số đt, có gì kb trao đổi để thêm tĩnh tâm nhé bác. Tks bác

Em ko dám nhìn bảng điện nữa. Liệu cuối năm nay, hoặc cuối năm sau có quà không bác. Sợ sập mãi ko lên thôi

Không sập được đâu bạn,cùng lắm rũ về 3x thôi.Xác định nếu có về cũng ko sao thì yên tâm nắm giữ.Khi dự án mở bán,đến lúc đó buộc nó phải bung thôi.

Bác ôm dig giá thấp quá nên ung dung được, nhiều người kẹp bi đang ngồi trên đống lửa đấy bác:(((, bác show tk để anh em vững tin đc ko

Mình cũng ko thấp đâu bạn,chỉ là biết nó ngon nên gom miệt mài thôi.Đến lúc nó bung thì ăn cả mâm.Mấy trăm k chờ về đích.

Bác show ra anh em xem chi vững tin giữ bác ơi:(((

Còn ngóng này nhìn kia thì tâm lý còn chưa vững,để khi ông bên cạnh có như thế nào đi nữa cũng ko ảnh hưởng đến quyết định đầu tư của mình thì mới đi xa được bạn.Bạn còn phụ thuộc người khác thì còn bị ảnh hưởng.Nếu bạn nhìn tài khoản của người khác để vững tin thì ko tồn tại được ở thị trường đâu.

Bác nào có bài phân tích về DIG k ạ, cho e xin kham khảo với ạ?

Xem live của thầy A7 với CT gần đây nhé bạn.

1 Likes

Chấp chỉnh!!
Chỉ có thể nói : GIÁ QUÁ ĐÃ ĐỂ VÀO HÀNGGGGGGG

Nghe công tuyền mình mới bị đu đỉnh, rõ ngu!!

Ko còn gì để nói nữa bạn. Như có bom nhiệt hacht ở VN.
Mỹ, tq , châu âu, Nga còn ko khốc liệt ntnay

1 Likes

Vni lên 50đ mất cả tuần, tháng, xuống 50 đ mất 1 phiên

Đầu tư tự quản trị thôi bạn.Còn nếu người nói cho mình mà giàu thì người ta giàu trước rồi.

Biết là vậy, ko nên hô hào lùa gà f0 chân chính

Cái gì cũng có quả báo, gieo gì gặt nấy, người làm việc ác trước sau gì cũng quả báo, luật nhân quả ko sai!

Không ai muốn chỉ sai đâu,chỉ là mỗi người có một cách nhìn nhận nên thấy hợp thì theo,ko hợp thì ko theo.Đừng theo rồi sau lại quay lại chửi bới thì ko hay.

Về 2x :rofl::rofl::rofl:

Về càng thấp,giá vốn mua được càng thấp.Cơ hay nguy là do tầm nhìn.

Kỷ niệm ngày mưa bão ^.^