DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

Tầm nhìn của Chúa Zesu là thiên niên kỷ.Khi người chết đi những giá trị vẫn để lại cho hàng nghìn năm sau.
Tầm nhìn của Nhà lãnh tụ quốc gia là cả thế kỷ.
Tầm nhìn của Doanh nhân là thập kỷ.
Tầm nhìn của Người làm công ăn lương là từ tháng lương này đến tháng lương khác.
Tầm nhìn của Anh phụ hồ là từ tuần lương này đến tuần lương khác.
Tầm nhìn của Con nghiện là từ mũi chích này đến mũi chích khác.
Tầm nhìn của Người ngóng chấm xanh đỏ là những con bạc.
TẦM NHÌN quyết định THÀNH CÔNG của một con người…

Tầm nhìn thấp mà ngỡ mình cao, thì chết cũng không biết lý do

Có hay ko phụ thuộc vào sự hiểu biết.Làm gì có chuyện ngỡ.

Ko đến nỗi về sâu thế đâu bạn.120 về 40 rồi. Nếu về 1x nữa thì công ty phá sản luôn rồi.

Công ty vẫn tốt lắm.Về 1x thì đó ko phải kim cương trong cát mà kim cương ngay giường ngủ rồi.

1 Likes

Quan trọng là bán giá nào chứ ko phải là mua giá nào. Mà để bán giá nào hiệu quả nhất thì phụ thuộc vào tầm nhìn.Nhìn càng xa đi càng dài. Muốn đi dài thì tâm phải vững.Tâm thế giá nào cũng mua nó khác với chỉ canh giảm mới mua.Vì đâu ai biết nó có thể bật bất cứ lúc nào.Người bật cũng vui mà giảm cũng ko sợ mua tiếp thì giảm nhiều đến lúc phải bung. Lúc đó ăn cả mâm.

Cuộc đời sinh ra là để RONG CHƠI.!

dig mua dần cho đến khi chạm giá 30 nếu có. 3x quá hấp dẫn rồi

Lúc hoảng loạn là lúc có giá mua hời nhất.Giá 120 mua,80 mua,60 mua.Ko lý gì 30 ko dám mua.

giá trên 3x thì mình k mua đâu, về 3x mới mua làm vòng mới

.Trong lúc chờ đợi bạn có thể đánh mã khác =))

cổ phiếu FLC thứ 2

.Quan điểm của mỗi người là khác nhau nên mới có kẻ thắng người thua.Nếu với quan điểm là FLC thứ 2 thì không mua ko bán,đứng ngoài xem film đi.

về 25 e sẽ nhảy vào múc

Quan trọng là bán giá nào chứ ko phải là mua giá nào. Mà để bán giá nào hiệu quả nhất thì phụ thuộc vào tầm nhìn.Nhìn càng xa đi càng dài. Muốn đi dài thì tâm phải vững.Tâm thế giá nào cũng mua nó khác với chỉ canh giảm mới mua.Vì đâu ai biết nó có thể bật bất cứ lúc nào.Người bật cũng vui mà giảm cũng ko sợ mua tiếp thì giảm nhiều đến lúc phải bung. Lúc đó ăn cả mâm.

em cứ cuối năm là e chốt lên hay xuống là e bán ra. ăn tết xong lại làm vòng mới. năm ngoái cũng đã chốt non 112 dig rồi lúc mua là 49

Đánh theo TA hay FA đều có người thắng và người thua,ko có chiến lược nào là toàn diện. Nếu bạn vẫn đang kiếm được tiền theo trường phải TA thì hãy sử dụng tiếp.Tuỳ thuộc vào tính cách và trải nghiệm.Biết kiềm chế khi thị trường hưng phấn và ko sợ hãi khi thị trường hoảng loạn thì sẽ chinh chiến được lâu dài và kiếm lời bền vững.

1 Likes

cách đầu tư của em 3 năm qua cứ đầu năm mua. cuối năm chốt. ko cần biết tt diễn biến sao. có những thởi điểm rất xấu cuối năm vẫn cắt lỗ 30% là chuyện bình thường. 1 khi đã bán rồi thì ko tiếc. cơ mà tầm này DIG giá còn khá rẻ rồi. vừa rồi đánh đu FPT giá 102. nên cứ để đó thôi. còn dư ít đợi dig xuống vài phiên nữa múc là đẹp.