DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

ĐẦU CƠ là mua vào một cổ phiếu chỉ vì mong nó tăng giá mà không biết đằng sau sự tăng giá đó công ty đó có gì.

Nó mà không tăng giá thì bỏ bà.

Rồi cũng đi ăn câp hết cả lũ. Ngu

Ai ngu bỏ đi.Lo túi tiền mình đã.
.

Cứ cho mày khôn đi.Mày lo kiếm tiền cho mình đi.Quan tâm người khác làm gì. Mày lo được bữa cơm cho vợ con mày tốt trc thì vợ con mày được nhờ đó.Mày vẫn còn đi chửi bới khắp nơi thì đầu óc đâu còn chỗ cho điều tích cực.
.

Người ta đặt quá nhiều mục tiêu vào buổi chiều,mà người ta ko đặt bất kỳ mục tiêu nào cho 10 năm về sau.

Bài viết khách quan

cảm ơn bạn

Bài viết nhận định khách quan

Mấy tuần trước do sự hoảng loạn của đám đông fomo và adua bán tháo. DCM bị đạp ở vùng giá 25k. Với 1 công ty thực lực và tiềm lực chia cổ tức hàng năm vùng 18 ,20% không khó để nó bật dậy nhanh vậy.

Đầu tư vào một công ty tốt.Còn lại là để thời gian làm việc.Tầm nhìn và nhận định càng đúng thì xác suất thành công càng cao.Bất kể ngành nào.

ĐẦU CƠ là mua vào một cổ phiếu chỉ vì mong nó tăng giá mà không biết đằng sau sự tăng giá đó công ty đó có gì.

Nó mà không tăng giá thì bỏ bà.

hôm nay là ngày quyết định

Không ai dự đoán được thị trường.Những nỗ lực dự đoán ngắn hạn đều thất bại và mất tiền. Đầu tư là một hành trình dài cùng doanh nghiệp.

1 Likes

mạnh mẽ lên anh em. Doanh nghiẹp luôn phát triển

Thị trường này ko có anh em gì đâu.Ai lo túi tiền người ấy.Cũng đừng mong đi cùng ai.Nay gọi là thầy mai gọi thằng là bình thường. Phát triền bản thân là thứ quan trọng.

ae tìm hiểu thêm về vĩ mô và doanh nghiệp để chủ động ra quyết định

Thường ít người làm việc này và vẫn mong từ người khác để có 3 chữ cái.Không ăn được quay ra chửi =))

thị trường bây giờ cần có kiến thức mới trụ được

Gà thì hết lớp này đến lớp khác.Trụ được qua những nhịp chỉnh mạnh này sẽ lên level hoặc là bay màu vì cháy tài khoản.

1 Likes

Tịnh tâm lùi 1 bước tiến 2 bước