DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

Sẽ có lý do khác, cổ phiếu lái nó ăn xong rồi nó đạp về mệnh để tích lũy chơi vòng mới. Từ bit coin đến chứng khoán đều chung quy luật này rồi. Lý do chỉ là cái người ta tự nghĩ ra để hợp thức hóa việc giảm giá. Cái mệt mỏi nhất là mình đu đỉnh năm ngoái và nghe hô hào ôm đến tận giờ này ko cắt lỗ đc nữa. Nhỏ lẻ đu bám thì giá nào cũng bị hô là còn ngon, sau khi reset xong nó đánh lại lên x5-x7 thì anh em đu đỉnh cũ mới về bờ chứ đc đồng nào lãi

Chả liên quan gì HIMLAM, trên sàn mấy trăm mã đều đổ như rơm rạ có cái nào liên quan Himlam

Vậy các hạ muốn đổ bô cho lái hay để lái đổ bô cho mình đây.Lướt lát có khôn hơn được lái không?

Giờ thì chấp nhận chết chứ cắt cũng ko đc vì đã lỗ quá sâu gần như sắp hết vốn còn cắt gì nữa bác. Cũng chả đủ tài mà đổ bô cho ai đc cả.

Thời kỳ này ko cho tiền nhưng cho bản lĩnh đấy người anh em

1 Likes

Với người còn vốn thì đây là cơ hội tốt/ Nhưng thực tế thì ko rõ bác chơi giỏi tầm nào chứ anh em đu đỉnh thì trung bình giá hết cái thời DIG nó 9x-100 lúc hồi rồi. Giờ về 1k một cổ cũng chịu :smiley:

Giờ này còn ai không đu đâu.Tâm thế bất biến mới chinh chiến được tiếp,mà chinh chiến được mới gỡ được.Hoảng loạn,lo thắng-lo thua bán mất.Lỗ giả thành lỗ thật. Bay màu luôn.

2 Likes

Chết gì mà lo,vài tháng nữa nó lại ngoi lên thôi.Nóng ruột bán đáy mới là cái đáng lo.Mã tốt cứ cầm.

2 Likes

Vâng, căn bản em cũng đang gồng vì giờ này có mà mất hết cũng phải chịu chứ bác, bán sao được nữa. Lỗ 15-20% còn cắt được chứ giờ nó chia 2, chia 3 rồi còn cắt gì nữa. kể cả chia 9 (nếu ceo về 1x) và chia 6 nếu dig về 2x cũng phải chấp nhận. Vì làm gì cũng có đc có mất là phải xác định từ đầu rồi. Làm nông nghiệp còn năm đc mùa năm mất mùa chứ có phải năm nào cũng đc. Đau thì đau mà chịu vẫn phải chịu bác ạ

hỏi thật ông ôm bao nhiêu cp ,giờ - % ?

Còn tiền thì đánh kỹ thuật rút ngắn giá vốn.Dần dần rồi nó cũng lên,rút ngắn được giá vốn khi mã chạy thì ăn cả cục.Ko chơi tiền nóng,tiền mua sữa của con là ok :smiley:

1 Likes

Tầm của ông cũng chỉ đến thế. Soi mói,ghanh tị với đời.Vợ con ông vẫn đang trông chờ cả vào ông đấy =))

1 Likes

ko soi mói j cả tôi hỏi thật ,tôi mà soi tôi dùng ngôn ngữ khác

Vậy tốt rồi.Tìm cách làm giàu thôi.Các thứ khác là thứ yếu,ko cần quan tâm.

1 Likes

Mỗi người mỗi nghề, hầu hết các bác lên tạo pic ở trên f247 này không phải lái thì cũng là thành viên của đội lái chứ người dân thường như chúng tớ có tạo cái TOPIC nào bao giờ đâu. ANh em lên đây cứ nói chuyện với nhau thôi, Mình lỗ cũng chán nhưng chả phải lỗi của ai mà toàn là do mình tự quyết định cuộc chơi chứ có ai cầm tiền mình đi đánh đâu. Các bác kiềm chế ko lại đả kích nhau quá TOPIC lại khóa sớm như bên tóp khoái lạc lâu của bác UPBO. Đang hay thì một số bác chửi nhau thế là bay mất cả toppic

Lái hay không thì do mình mà.Mình có cho lái hay không nữa chứ.Tiền của mình,của vợ,của con.Đừng để bố con thằng nào lái mình cả.Nhưng cái hay thì phải học.

1 Likes

Chuẩn đét luôn bác

Cảm ơn người anh em.

1 Likes

mà bác có cái chữ XDA ko rõ có tham gia xdadeveloper.com hay diễn đàn pdaviet.net ngày xưa ko :smiley: nhìn cái chữ ấy bao cảm xúc cũ

Mình ko biết 2 diễn đàn này.

2 Likes