DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

mục đích của tôi là đi tiêu diệt những đưa hô vào bắt đáy mặc dù ko biết đáy là đâu ,thủng hết đáy này đến đáy khác. Kiểu chết là phải kéo theo đứa chết cùng

Giữ tiền cho vợ con,tốt hơn là kiếm được tiền về. Chưa kiếm được mà vẫn mất là trình mình chưa đủ.Học thôi chứ biết sao.Đứa khác được hay mất kệ nó thôi.Mình mới quan trọng.

1 Likes

1 Likes

Bạn là ai không quan trọng,quan trọng là đi cùng ai.Bất hạnh nhất trong cuộc đời là không gặp được cao nhân để tích cực cầu tiến.

1 Likes

Cũng căng thẳng đấy. Mở mắt ra là sàn . Sướng cái ai có tiền mặt

Sướng là ai có tiền mặt nhưng nếu chưa trải qua vài trận như thế này mà sống được và sống khoẻ được thì lại đi bền.

1 Likes

Nay hình như có thằng nhảy lầu trên hà nội đấy. Chắc full magin. Ko magin ko sao. Chứ full là mệt .

Đời chưa va vấp nhiều. Cả thế giới thu nhỏ lại bằng mấy trăm triệu.Chia buồn.

1 Likes

Sau đợt này ai còn là toàn sắt thép đấy. Phát khiếp còn gì .

Qua đợt này cũng tiếc vì chuyển lãi lớn thành lỗ lớn.Nhưng còn nhiều cơ hội bác ạ.Cái được là tinh thần thép. Trải qua sóng gió này rồi thì còn sóng gió nào phải sợ nữa.

2 Likes

Sóng này mạnh nhất từ trước giờ rồi . Covit ko đến nỗi như này . Sóng to khối ae mất xác

1 Likes

Nay thấy minh xoài ngồi ghế flc.

Người dám chơi thì đã hết tiền,người còn tiền vẫn đang bị số đông hù doạ.Ai dám cướp hàng lúc này là thắng.

1 Likes

Không thể phủ nhận khối tài sản của flc.Miếng thịt ngon.Khi có phốt mới có cơ hội,cao thủ không bằng tranh thủ.

Người giàu nó chi phối tất cả . Có tiền có quyền nó sướng thế đấy

Cuộc chơi của đàn cá to.Cũng vẫn là câu chuyện ăn thịt để sống.Cá nhỏ như mình thôi cố bơi theo kiếm chác.Bơi vào đúng chỗ thì có ăn,còn ko thì mất xác :smiley:

1 Likes

Quyết bao năm gây dựng cơ đồ . Giờ tan đàn . Ko thấy báo đưa tin về quyết nhỉ

Kệ thôi bác.Giờ lo tiền múc thêm.Sẽ ko có a Quyết,giải chấp,Him Lam lần thứ 2 đâu.

1 Likes

Ko ý mình là ko thấy thông tin gì của quyết. Quyết giỏi đấy. Xây dựng cho việt nam khối còn gì.

Không thể phủ nhận một anh tài như Quyết đại hiệp.Nhưng nếu a ấy theo con đường giống như anh Vượng thì tốt cho Việt Nam quá.

2 Likes