DIG - Siêu cổ phiếu VỀ ĐÂU?

, ,

Bác nào sợ bán mạnh đi cho giá xuống nữa em gom

Gom nhiệt tình đi bạn.Giờ có về 3x vẫn gom như thường.Hãy gom được càng nhiều càng tốt vì đây là vùng đáy rồi.

1 Likes

Vâng bác, mặc dù em vốn nhỏ nhưng cũng âm gần 50% TK nhưng cũng chưa chớp mắt , có tiền là mua vì vùng giá này quá rẻ. Trước mới vào thị trường mà giá 11x còn mua thì bây giờ sao phải sợ. Những ai mới mua cách đây chưa được 1 năm thì thường lỗ nếu ko tác động gì vào còn nhìn cụ HL mua cuối năm 2020 thì bán như vừa rồi giá thấp nhất vẫn x3 TK

Nếu đu cao thì đây là cơ hội trung bình giá xuống.Đừng vay nóng,magin là ok.Nó không thể đi bụi được nên không cần lo trung bình giá xuống.Khi nó chạy sẽ ăn cả mâm.Còn ko tranh thủ đc giá thấp thì hơi thiệt thòi.

1 Likes

Vâng bác, mục tiêu của em ít nhất là 2025 nên cũng ko có gì mà phải vội. Đến khi đó có khi lại đi xa thêm đoạn nữa cũng nên chứ CN tuần rồi em có qua Long Tân vẫn chưa thấy gì nên cứ bình tĩnh đã. Khi nào mà đường vành đai 3 đi qua đó thì lại thi nhau bảo biết thế… với giá mà ngày đó… muộn mất tiêu rồi

Đầu tư công đổ vào đầu nó,với quỹ đất lớn như nó.Ko phân lô bán nền mà xây tiện ích kéo dân thì tiền đâu đếm cho hết.Đợi sẽ có thành quả.

2 Likes

Vâng bác, em chỉ cầm DIG và CEO và tin tưởng ở 2 mã này nhưng DIG khả năng bay xa hơn theo em nghĩ

DIG sẽ đi xa hơn,sẽ phát triển lớn mạnh hơn CEO về dài hạn.Còn ngắn hạn có thể CEO sẽ nhanh hơn DIG nhưng để vượt DIG thì CEO còn phải cố gắng khá vất vả.

2 Likes

Em cũng nghĩ vậy, với lại em thích đi đường xa nên DIG vẫn được em ưu tiên với tỷ trọng lớn hơn

1 Likes
1 Likes
1 Likes
2 Likes

sao cứ tham bát bỏ mâm làm cái mình chẳng có thế mạnh nhỉ? vốn có vẻ ít lại dàn trải quá, có nên chăng?

Cho thấy tham vọng của lãnh đạo DIG rất lớn.Ngoài ra làm cao tốc sẽ phát triển mạnh kinh tế vùng khi có cao tốc chạy qua,là một doanh nghiệp BĐS chỉ mong có thế để đẩy mạnh giá đất,hưởng lợi về giá cả nguồn cung khi ra hàng.Tiếp tục gom đất và xây dựng tiện ích kéo dân.

mình ôm Dig 77 ae dự đoán mình khi mô dạt vào bờ thế.kkk

1 Likes

Nếu tin doanh nghiệp.Tin bằng sự hiểu biết,đào bới thì múc tiếp.Khoảng giá 4x,5x là vùng đáy,quá đẹp để vào hàng.Xấu nhất chỉnh về 3x nhưng cửa đẹp thì lên x3,x5 có cả.

1 Likes

hết tiền rùi bác, chứ có tiền xúc tiếp thì nói làm gì nữa:)

dig làm gì về 3x đc bác, C.L nó mong về 3x chứ ai tin nó về 3x

1 Likes

Giờ là thời kỳ chán nản tiêu hóa lượng cung nên sẽ lình xình vùng đáy.Chưa lên nhanh được đâu nhưng có vốn thì vào vùng đáy càng nhiều càng tốt.

2 Likes