DIG và PDR bạn chọn mã nào?

,

PDR nhận thức được tầm quan trọng đón nguồn tiền từ quỹ tây. VN đang hướng tới nâng hạng thị trường, thì cổ BDS nằm trong VN30 quan trọng lắm, tiếp cận nguồn vốn khổng lồ từ đây. Đoạn này doanh nghiệp triệt để giải quyết nhanh gọn khó khăn từ vay nợ và vốn lưu động để làm gì? Cũng mong vực dậy giá cổ sớm còn nằm yên vị trong VN30.

1 Likes

hay đó bác, em xin mượn ý của bác để share nhé

3 Likes

Tôi đánh theo hệ tâm linh ăn theo ý chí lãnh đạo, chứ theo đội lái lên xuống chóng hết cả mặt. Nên nhớ Tây nó húp PDR vẫn còn hold tầm 15-16tr cổ đó.

1 Likes

Có thông tin CGIF bảo lãnh 20tr đô cho PDR trong vụ trái phiếu. Đợi xác thực thông tin này thì đây là tin rất tốt.

1 Likes

hihi văn bản có dấu mộc sờ sờ ra thì sao mà sai được bác, chỉ là ko biết khi nào ra tin?

ATC hôm nay các quỹ sẽ mua trên 3 triệu cổ. Cơ hội mua trên sàn giá dưới 14.5 rồi bán giá ATC cho các anh Tây balo nhé anh em. Ăn T0 nhẹ nhàngg

Giá cổ phiếu đang 15. Upside 60 - 80%.
Vừa ra tin tốt chuyển nhượng 239 Điện biên phủ cho anh Dương Thaco thu 2,000 tỷ đồng ngay trong tháng 1 này nhé

1 Likes

PDR Thẳng tiến 15. NVL chạy đua theo nhưng hết tăng được vì trần rồi!

Tính từ thời điểm viết bài. 26/11/2022. Dig là sự lựa chọn đúng. Thiết nghĩ em trang 20 tỏi nên tạo pic khác, NVL và PDR nên chọn mã nào. So sánh nó phải cùng đẳng cấp mới không bị khập khiễng :crazy_face: