DIG và PDR bạn chọn mã nào?

,

Người ta trông chỉnh để mua vào mà ko chỉnh, bác hô chỉnh mừng lắm chứ sợ gì.

hôm bữa bác thèm nhỏ giải nói mua mà chưa múc hả,pdr nó ổn nhất kèo trả hết nợ trái phiếu 2023 rùi đợi tỷ giá lãi suất thấp cái là bds ấm lại thôi,pdr quỹ đất nhìu lại đẹp giá penny mà hình hài vn30 kèo này thơm ấy bác.tất nhiên đã đầu tư là có xác suất nhưng xác suất này chơi dc nên chơi thôi,bác ko chơi thì 3 tháng sau nhìn lại bác lại nói ước gì

Mai dự có chỉnh mạnh vì một số cp mua KL lớn mấy hôm trước về hàng. Liệu có dám mua giá chỉnh ko? Chỉ cho 2 cây sàn lại ướt hết quần, sẽ lại đua nhau chạy như ■■■ đuổi

1 Likes

thấy mày hèn quá thèm nhỏ giải ra mà miệng thì cứ chê

2 Likes

Cả 2 mã đều chỉnh bạn yêu mã nào hơn

1 Likes

PDR chưa tăng mạnh như DIG nên sẽ có dư địa cao hơn

1 Likes

Tính từ cuối tháng 10/2022 đến nay, Phát Đạt đã tất toán tổng cộng 558,7 tỷ đồng các khoản vay. Trong đó có 338,7 tỷ tất toán trước hạn trái phiếu. Căn cứ theo báo cáo tài chính Quý 3/2022, ước tính đến hiện tại tổng nợ vay của Phát Đạt giảm từ mức 5.265 tỷ đồng xuống khoảng 4.700 tỷ đồng, trong đó số dư nợ trái phiếu xuống còn 2.500 tỷ đồng. Ban Lãnh đạo công ty cho biết đã chuẩn bị kế hoạch và lộ trình để thanh toán đúng hạn các khoản vay, cũng như đảm bảo quyền lợi của các trái chủ.

Cả 2 mã giai đoạn này yêu như nhau (vì CE cả). Hiện tại tình yêu bắt đầu giảm.

1 Likes

Hôm nay hàng mua đáy và ăn sóng hồi vừa rồi đã thoát. Hiện dòng tiền mới vào gom dần giá thấp. Nói chung giai đoạn này ko vội đc. Hi vọng mua lại đc đáy vừa rồi

đáy sau cao hơn đáy trước, em nghĩ vậy chứ dễ gì cho nhỏ lẻ lướt trên đầu đội lái

Thời điểm này khó mà đoán đỉnh và đáy. Quan trọng mình cứ thấy phù hợp với mình là múc. Theo cảm nhận mai vẫn còn giá tốt hơn hôm nay. Thời điểm này cứ bình tĩnh.

Cứ rẻ mà mua, vừa rồi không phải vậy à

Có ai mai bât đáy PDR cùng tôi ko ?

Chiều nay xem tình hình chung đã, tôi bắt con NRC đối tác phân phối sản phẩm của PDR với biên độ 10% + cp lưu hành ít thì hay hơn.

Chúc bác thành công nhé

PDR khỏe lắm. Mua giá dưới 16 là có ăn, trên 16 thì cẩn thận rung lắc chứ giữ 1 tháng sau kiểu gì chả 2x

1 Likes

X2-X3 từ giá 16 chứ ai lại 2X thôi nhỉ?

1 Likes

hihi tùy kỳ vọng bác

Quá chán. Chờ sàn mà lại xanh. Chán cho một con sóng.

Kỳ gì nữa, PDR cổ vẫn cô đặc. Phải ở lại VN30 là yêu cầu cấp thiết của đội ngũ lãnh đạo. 2x có mà rớt đài à?

1 Likes

nếu được vậy thì tốt cho người đến sau thôi bác, và suy cho cùng thì giá cổ phiếu sẽ luôn về giá trị thực của doanh nghiệp, dù ngắn hạn có biến động ra sao