🧗ĐỈNH CAO: đu đỉnh, vượt đỉnh để lên đỉnh cùng BSR. Part III: CÙNG NHAU LÊN ĐỈNH

Các bác biết vì sao mà giao dịch chậm lại, thanh khoản dừng lại không vượt nổi 20tr không?

3 Likes

Vì các anh sợ bán sớm quá, chạm 30tr là hết hàng để bán nên để dành đầu phiên chiều táng cho nó thê thảm. :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Em nói vui thôi chứ giao dịch đang thể hiện sự cân bằng lại quanh giá trung bình và KL giao dịch cũng đang cho thấy những người hoảng sợ muốn bán, họ cũng đã bán, những người can đảm mua, họ cũng chấp nhận mua giá này. Ngoài ra, nhắc để mọi người người quên, vùng giá 24 từ là kháng cự mạnh trong một thời gian dài. Khi vượt khỏi kháng cự và đi lên thì ngưỡng kháng cự trở thành ngưỡng hỗ trợ. Em nhớ em đọc đâu đó nói như thế. Em sai các bác cứ sửa em nha.

2 Likes

Đang có hỗ trợ manhh vùng 24 đúng không em

2 Likes

Nhìn bán cuối phiên thì đầu giờ chiều bác sẽ khớp đó. Chúc bác thành công.

3 Likes

Chắc bác ngồi bàn đầu, chúc mừng bác, xế đc chỗ đẹp mà sao đặt ít thế

2 Likes

Ôi quan tâm làm gì, mình đã all in giá 24. Doanh nghiệp tốt thì có gì phải lo lắng

1 Likes

Tại sao 30M là hết hàng để bán vậy bạn? Bạn giải nghĩa rõ hơn với.

1 Likes

Theo tính toán của em. Hết hàng cắt lỗ và MG chứ không phải hết hàng bán nha bác. Chắc em viết nhầm.

2 Likes

Ở đáy volume lớn tức là ng ta rũ mạnh chứ còn gì bạn.lướt sóng thế cũng hỏi

Khả năng sàn rất cao, em chuyển từ 23.4-23.5 xuống dưới ngồi bàn đầu đây

2 Likes

Các bác choảng nhau đi nha. Em không nói gì thêm nữa. Theo kế hoạch mà hành động thôi.

3 Likes

Ít ra người ta tự phân tích để đầu tư chứ không đi bám váy khen CII rồi ăn bô con nhé. Cii tung tin lãi 700 tỷ lnst rồi thêm thoái vốn NBB kìa bán nhà mà múc cật lực đi con trai à.

Nếu có choảng nhau thì chắc chắn sau 14h phải có giá sàn mới gọi là khô mau, ko thì chỉ là mắng iu nhau

1 Likes

Ối, các bác lịch sự một chút cho em nhờ ạ

1 Likes

Để yên cho các bác ấy xả stress cũng được bác. Đó cũng là một dạng tín hiệu.

1 Likes

Đọc xong cái này hết stress luôn, hết sợ luôn, mặc kệ đời

1 Likes

Mấy ông thích thì mua, k thích thì bán. Quyền các ông trách ai. Đúng các ông nghe k thì thôi chứ ý kiến cái gì.

1 Likes

Kkkk may mà mod đã can thiệp. Thôi phải cố gắng kèm giữ cái miệng lại để ko mắc khẩu nghiệp :grin::grin::grin::grin:

1 Likes
3 Likes