Đỉnh cao tư vấn 1 giây, gì cũng có, gõ là ra. Phục vụ anh em đánh chứng chất lừ. Vào ngay trải nghiệm miễn phí

, , , , , ,

Mới nhận được chia sẻ về 1 con iBot tư vấn quá thông minh chất lượng.
Anh chị em truy cập tham khảo nhé, tự vấn khá hay và đầy đủ trên trời dưới điểm, điểm mua bán, các thông tin về doanh nghiệp, ngành/ thị trường, giao dịch khối ngoại ngày ngày.
Điều này khá bổ ích cho NĐT. nhất là NĐT không có thời gian bám bảng, cần thông tin nhanh để ra quyết định mua bán, hoặc muốn kiểm tra lại thông tin chi tiết hơn bên canh thông tin tư vấn của môi giới.

Hy vọng sản phẩm miễn phí này hữu ích cho anh em sài nhé.

2 Likes

Thông tin nhanh, đầy đủ, chính xác
Thấy khá hay, nên chia sẻ ngay cho anh em trải nghiệm nhé, hy vọng là mang lại nhiều bổ ích cho mọi người.

image

image

image

image

2 Likes

Để sử dụng được ứng dụng này mọi người phải có tài khoản Tele.gram nhé

1 Likes

làm xong bước cuối phải ấn chia sẻ mới nhận được thông tin và bắt đầu truy vấn thông tin nhé

1 Likes

Hỗ trợ tra cứ cố phiếu chỉ 1 giây có liền.
Có thêm kn nhóm cổ phiếu chiều mua. bán, nắm 1s ra hết.

Ra là các chuyên gia chứng khoán với môi giới nó cứ nhoay nhoáy, bốc phét suốt nhờ mấy phần mềm này. Thế thì bảo sao ko ăn bô :smile:

Tranh thủ tt này em Chia sẻ thêm hướng dẫn và tính năng tuyệt vời của con iBot để mọi người tham khảo sử dụng miễn phí nhé. Chủ động tìm hàng, check hàng, kiểm tra điểm mua bán, hỗ trợ kháng cự nhanh,

• Con ibot này cũng giúp NĐT nắm bắt các thông tin: Lực mua/ bán chủ động trong phiên ( đặt lệnh mua thẳng/ bán thẳng) từ đó biết được xu thế mua nắm, đánh lên/ hay chốt lời tháo chay,… căn cứ vào khối lượng.
  • Nắm được dòng tiền ra/ vào, thời điểm bẻ gãy/ break đánh lên…
  • Số lượng lệnh, khối lượng trên mỗi lệnh mua bán/ lệnh to/ nhỏ.
  • Nắm được giao dịch mua/ bán của NĐT cá nhân/ tổ chức/ tự doanh trong phiên của mã hàng/
  • Vào mục thống kê giao dịch có hết.
  • Định giá cổ phiếu/ tin tức tt/ ngành/ mã hàng liên quan…
    Mọi người cài xong nhớ bấm chia sẻ mới dùng được nhé, và trên nền tảng tele.gram

Bác thử chưa, người ta phải mất tiền mới được sài đó bác, miễn phí để nhận được những thông tin hữu ích, cập nhật nhanh trong phiên là tuyệt vời, em chia sẻ vài hình ảnh về HPG là 1 ví dụ nhé.

image

image

image

image

Trong phiên cập nhật nhanh thông tin ntn giúp anh em tra cứu nhanh mà không phải tìm nhiều, cần thông tin., định giá… đều có.

còn để chi tiết hơn, cổ lên hay xuống thì tương tác thêm với anh em Mg/ nắm bắt thêm tâm lý chiến/ dòng tiền/ và thêm 1 số tiêu chí nữa, ibot miễn phí mình thấy như này là khá ok.
Bác tham khảo nhé.

image

Mất tiền để mua những cái phần mềm này là ngu bạn ạ. Đã mất tiền lại còn chịu làm phận cho bọn khác nó đổ bô mình à. Chinh chiến lâu năm mà sao nay sao vậy bạn?

1 Likes

Đây là kênh thông tin tốt mà bác.
nó có thu tiền đâu

2 Likes

Êm

1 Likes

Mọi người vào đăng ký trải nghiệm để nhận thông tin trải nghiệm nhé

image

HSG SZC IDC TNG… giật chuẩn quá cả nhà, điểm mua nay quá tốt,…Chúc mừng anh em trải nghiệm đã nhận được tin nhắn khuyến ngij này

Thanks Bác

1 Likes

Anh em cài con ibot nhận thông tin nhé.
Nàng VNI muốn chuyển thế rồi, anh em chờ nhé, nay chốt tháng, nhìn nhau chán rồi, sẽ có lực mua chủ động kích VNI chiều nay lên đỉnh, nhiều em hàng chiều nay dễ đóng tím.
TT này cứ ưu tiên nhóm chứng khoán.

Bà con con cứ lo sợ chạy đạn, trong khi hàng tốt cứ bày ra mà anh em không dám chén, đỏ không múc lại lo chạy, chạy rồi thì sao?

rồi đến lúc chỉ mong tt chỉnh giảm lại để có cơ hội ăn thì điều mong ước đó lại không đến.

Hướng dẫn sử dụng chi tiết nhé cả nhà

• Giúp nhà đầu tư nắm bắt các thông tin: Lực mua/ bán chủ động trong phiên ( đặt lệnh mua thẳng/ bán thẳng) từ đó biết được xu thế mua nắm, đánh lên/ hay chốt lời tháo chay,… căn cứ vào khối lượng.
• Nắm được dòng tiền ra/ vào, thời điểm bẻ gãy/ break đánh lên…
• Số lượng lệnh, khối lượng trên mỗi lệnh mua bán/ lệnh to/ nhỏ.
• Nắm được giao dịch mua/ bán của NĐT cá nhân/ tổ chức/ tự doanh trong phiên của mã hàng/
• Định giá cổ phiếu/ tin tức tt/ ngành/ mã hàng liên quan…
Link ứng dụng SmartDragon ibot để mọi người dùng free:

Vùng bắt chuẩn, anh em vơ vét được hàng mấy phiên rồi kê cao gối ngủ, thành công.