Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

kỳ vọng vào cái gì mơi được. goị a7 vào đây.

1 Likes

Đánh chứng không ăn theo kỳ vọng tương lai thì ăn cứt nhé… Bác đã lộ rõ là thằng thích tỏ ra nguy hiểm nhưng đúng phát lộ ra là thằng đầu đất, không ăn theo kỳ vọng thì đi ăn cứt.

1 Likes

Lô 3-09 xây được 101 căn, giá trúng 5026 tỉ.
Lô 3-12 xây được 570 căn, giá trúng 24,500 tỉ.
Như vậy giá đất/căn hộ lô 3-09 là 49.7 tỉ.
Giá đất/căn hộ lô 3-12 là 42.9 tỉ

Giá lô đất còn phụ thuộc vào hệ số khai thác sử dụng nữa.
Bác tự đánh giá nhé.

Kì vọng lên đỉnh để được đu đỉnh.
Tôi chuyên kẹp cổ ở tất cả các đỉnh Cp. :rofl: :rofl:

3 Likes

thôi mệt thật. xin lỗi nhé

Em chuyên đè đỉnh mua đây…đang kẹp đỉnh DIG CEO CII đây haaaa

1 Likes

Muốn mua siêu xe

Bác đang éc …đi đâu…đi ôm cổ lởm à…

Mình có cả 4

1 Likes

Haaa trong luc nghi ngờ ăn tu gia 19-38k rồi

bác qua pic này rồi à

Bọn chúng nó tài đó anh,tài đút túi. :laughing:

1 Likes

ở đây nhiều người có kiến thức và tầm nhìn vượt trội lắm, đọc mấy bài báo thì khuyên bác nên dựa cột mà nghe đi ạ!

1 Likes

E bi đu đỉnh DIG VA IDC rồi bác ơi, nhung njem tin sang năm kk co gia nay . Cii all in

1 Likes

Thằng nào chả muốn, nhưng mua bằng niềm tin à … Bác phải con em em cho mấy cái bạt tai…

1 Likes

Húc

Thôi, xin ạ ông
Nó tăng bằng kỳ vọng hay bằng bịp bợm kệ cha nó, miễn là nó tăng x2, x3 lần
Ông về mà múc thép, toàn pe có 2-3 lần kìa

1 Likes

:laughing: :laughing: :laughing: Tư duy đúng mẫu giáo e nhỉ!
Giờ ko cần tây, quỹ, Sang tuần a làm bài bán đấu giá cho Tân Hoàng Minh, Vingroup, BRG, Sungroup, Masterise Group.
Giá chào bán tầm 300k hợp lí.
Mua xong CII các ảnh bán mẹ mảng cầu đường, BOT, BT cho HHV 2 tỷ đô. Ăn mỗi BDS đủ ấm 5 năm!

6 Likes

Năm 2009, tôi tham gia đấu giá vài lô đất làm dự án ở Xuân Phương, Từ Liêm. Dựa vào thị trường bđs và hạ tầng lúc đó của khu vực và điều kiện quy hoạch lô đất chúng tôi định giá ô đất 17 tr/m2 gấp 1,5 giá khởi điểm. Trúng thầu cao nhất là 1 đơn vị bạn, có người quen ở đó với giá gần 30 tr/m2 cho 3 lô đất. Tôi cũng không thể hiểu tại sao người ta trả cao thế, và quả thực dự án ô đất đó không triển khai ngay. Mãi 2019 sau khi cầu từ Mỹ Đình sang Xuân Phương đi vào hoạt động 1 thời gian, bđs khu đó nóng lên thì họ mới triển khai dự án. Đến giờ đất ở Xuân Phương gd đất liền kề, biệt thự 1xx/m2, đất làm dự án chung cư khoảng 8x/m2. Nó khác nhau ở tầm nhìn và kế hoạch dài hạn dn

10 Likes

Nếu cho rằng 4 dn mua đất đó triển khai ngay dự án thì có lẽ sẽ không 1 ai tính toán được. Nhưng nhìn ô đất cạnh trung tâm hội nghị quốc gia, a Tâm đen ôm xong mua bán lòng vòng xoay vốn, cuối cùng lại về tay. Giá đất giờ tăng chóng mặt họ có thể thực hiện chiến thuật vay mua vay, giữ tài sản đến thời điểm mặt bằng giá mới thì triển khai dự án. Nói chung tài phiệt có tính toán khác. Nhỏ lẻ khó mà theo được

14 Likes