Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

ui giùi anh em bds lên hết rồi khả năng chiều xanh tím rất cao, k bít cii sẽ tháo van hnay k hay sang tuần

nó đè giá ghê quá, bnao đu đỉnh chơi margin chất sàn kiểu kia là chết với bọn tay to

CII nó quét 1 cú là coi như tịt vol luôn đấy . Khi phi lên thì chết người

đội CEO, DIG, L14 mạnh quá. Tiền như quân nguyên

1 Likes

a có nhóm CII cho e vào với. CII tài sản ngon mà lãnh đạo hơi dơ.

cục sàn bị húp xong là quay đầu ce

1 Likes

Xúc CII được rồi AE. Xúcccccc

1 Likes

Anh em huy lệch để cái cục sàn kia dưới 19tr cổ đi, nhìn cho nó tích cực so voeis hôm qua, bây h đặt thêm cũng có khớp đâu

cục sàn giảm dần thấy rõ, h còn 20tr

Tôi không margin đòn bẩy đòn gánh . Vứt đấy xem chúng nó Short tới đâu. Về 30 tôi múc tiếp. Cảm ơn Short

Tôi nghĩ sau 1 hồi hô hào và thấy 1 số con khác chạy thì có 1 số nhỏ lẻ hủy lệnh nhưng bọn lái thì éo hủy, làm gì nhau đâu. Bây h đặt thêm thì cũng không khớp, mà khớp thì biết là mất hàng, thì đạt làm gì

1 Likes

Bay thôi

1 Likes

tại vì CII quá ngon nếu ko dìm thì nguồn tiền sẽ chạy vào CII hết

Tôi đã vào trang cá nhân và chọn ko hiện tất cả bình luận của ông Muabaton gì đó rồi, mọi người cũng làm thế đi :))

3 Likes

đâu ai hô hào mua thêm đâu, h đứng ngoài theo dõi knao nó mở van thôi mà, nhưng ngành bđs chắc chắn lên 2007 từ đời tám hoánh nào còn có giá tb 100 200k/ cp nữa là bây h =)))) Mình k hô hào gì đâu nhé :)))

https://ndh.vn/ngan-hang/goi-ho-tro-lai-suat-but-toc-nhung-can-can-trong-1307867.html thiên thời thiên mệnh 2 triệu tỷ

Nắm giữ là vàng trong đầu tư .,

3 Likes

Ae hủy hết lệnh đi là lòi ra lệnh của lái thôi. Ko mg thì kệ mẹ nó. Chỉ lo là đội QC lái con này giờ bị tắc chung luôn

1 Likes

Ko bác. QC nó chỉ làm hệ sinh thái của nó. CII khét tiếng lái của đội Bình lọ. Chuyên chất lệnh mấy chục triệu . CII có đội lái khét tiếng đánh ác ôn. Nhưng việc mình ôm cp thì kệ bố chúng nó

Chậm nhất thứ 3 bay thôi