Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Thật kg bác.tin chuẩn không?tui đang rình bắt đáy.Sợ thứ 2 bắt sớm hơn 2 phiên á

Chuẩn bác, cổ đông cii đất vàng thủ thiêm phải thể hiện sự sang trọng, đồng lòng, đoàn kết, kiên trì thì mới xứng đáng nhận quả ngọt giàu sang trong tương lai. Kkkkk

2 Likes

E cũng đồng quan điểm. Lái tát nước theo mưa. Chứ về cơ bản cii ko phải loại đầu cơ mà kẹt thanh khoản nthe. Thay máu ndt thôi. Rung cho cái sợ mất mật

Thôi gieo hy vọng rồi thất vọng mệt lắm bác. Em cbi tâm lý thêm 4 cây nữa rồi. Chấp hết

1 Likes

Haha e cũnh chuẩn bị tinh thần về luôn 3x. Mà e mua tận 60 cơ. Biết e này hơi muộn. Nhưng 60 vẫn còn rẻ so với tương lai của e í

2 Likes

Vậy 54 sợ gì nhỉ.

1 Likes

Sàn 4 cây nữa thì lái bị cắt tiết nhe bác kaka

Cũng chả phải triệt đâu em, vì VCI đã vào NBB cung cấp 2000 tỷ cho NBB làm dự án vs Refico đối tác đang xây lô 3.15 có chủ tịch nằm trong HĐQT của VCI đó em. Nên thực tế game này settup lâu lắm rồi.

1 Likes

Bản lĩnh là đây,tuyệt vời.e mua TB giá chị thì gom tiền mua thêm vì có từ 25 nhưng ít lắm có 30k cổ thui.

1 Likes

C phượng vci đó. Bà này khét lắm anh chị ạ. Nổi tiếng ko x2 ko đánh

1 Likes

Cii trước mắt 2022 lên câu lạc bộ 1 Tỉ đô rồi tính tiếp. Mình đu 3x 4x 61 đây, có bạn đồng hành cùng người đẹp vững vàng lên nhé.

4 Likes

Vậy là nếu e ko nhầm 44tr cổ này về tay c phượng. Thế cứ ngồi rung đùi thôi ạ

1 Likes

thằng VTP mà xúc 44rtieu + thêm nó xúc luôn mảnh đất đó thì CII lên cả triệu 1 cổ phiếu…thằng này có bộ chinhtri Bên nước lạ hậu thuẫn…
Sau vụ nó tặng 5trieu liều vacxin.mới biết nó là ai.

1 Likes

Ok bác theo dõi nhé

Còn ai nghi nữa k

1 Likes

C phượng vci đó. Bà này khét lắm anh chị ạ. Nổi tiếng ko x2 ko đánh…chị này có thêm ông anh làm bộ tr…bộ xd…hậu thuẫn là bác bột ngọt…vci hay vtp tham gia xúc lô 44t kia là …đừng hỏi em là ai …

2 Likes

Vậy thì ngon rồi, đất Thủ thiêm CII còn nguyên 3.16. Giá khởi điểm nhà nước đưa ra 300tr/m2, thì nó cũng một đống tiền rồi

1 Likes

Cái lô 3.16 đẹp hơn cái lô 3.12 vì có view sông Sài Gòn nhìn ra Landmark 81 còn to hơn lô 3.12 vì nó rộng tới 19000 m2, giá đắt hơn nhiều. Cái lô 3.12 của THM đấu giá đối diện lô 3.16 đó. Cỡ này phải trên 1 tỷ/m2 là thấp nhất. Lô này x2 lần vốn hóa của CII ở thời điểm hiện tại.

6 Likes

34.x_45.x-61.x ae biết thế là đủ

6 Likes

Các bạc xem theo số trang nhé. E up hơi lộn xộn ạ

7 Likes