Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Kê giá CE để ko cho kho mượn hàng chính mình ra đè ko phải là bán!

6 Likes

Mai mk kê hết cii giá ce ,tất cả ae đồng lòng nào để cii tiến lên 100k

3 Likes

dm, các bố ysl rút lệnh đi, tiền ngoài đang chờ đây. Rút lệnh 1 cái tôi cũng lao vào cướp

Mai kê lệnh CE, thấy nó thoát sàn thì anh em tháo lệnh ra là xong.

4 Likes

Vậy là mai chốt lệnh kê CE Okie con dê.

2 Likes

Mày câm mồm dùm cái.Đi khắp nơi chim lợn. Đợi đấy các bố són cho mà ăn

Bọn tôi vẫn ở đây,khi nào nó về 2X mời bác vô chửi tiếp nhé.Giờ đi vô trại tâm thần ngồi im đi giùm.

Cuối tuần coi lại các Nghị quyết HĐQT của CII có gì hay, lượm được Nghị quyết 27/08/2019 v/v bán lô cổ phiếu quỹ 35 triệu cp, giá không được thấp hơn 32k/cổ phiếu.

Thu xếp tìm đối tác để bán.

Nhưng Tháng 4/2020 Công ty không những bán ra mà còn thu vào thêm 9 triệu cổ phiếu với giá 19.5k/cổ phiểu. Nâng mức Cổ phiếu quỹ lên 44 triệu cổ, đem về cất.

Cho mình cái lý luận rằng, Công ty tự biết cổ phiếu mình có giá, khi bị định giá rẻ, công ty thực hiện mua lại.

Nhưng tại sao trong năm 2021, CP có lúc xuống tới 15-16k/cp thì công ty không thu mua. Vì không có tiền, dòng tiền âm. Nếu có thì cũng quất đem hàng về. Tổng giám đốc Bình cũng đã nói, giai đoạn khó khăn nhất về dòng tiền của CII đã qua vừa mới đây với các động thái.

Trong năm nay, chứng kiến làn sóng game phát hành giấy, nhưng tại sao CII không phát? C4G, TCD, FCN … CII chưa phát, chỉ bán cổ phiếu quỹ thôi, mà lại có cớ cho các bác chim lợn gào thét.

Logic ở đây là gì? Mình cũng đang đi tìm câu trả lời cho bản thân. Mình tin Công ty đã tìm ra đối tác trung dài hạn (tâm linh), chỉ chờ xem phía trước có gì hay.

Mình có 10k cổ thôi, bạn của mình lại có rất nhiều, nó rất điềm tĩnh, mua ở vũng giá tốt. Ban đầu ngay buổi chiều nghe tin THM, mình có ý định đặt lệnh, vì thấy không ai có thể cản nổi một đám đông đang sợ hãi. Nhưng chưa đặt, để xem động thái hôm sau sao đặt phiên ATO cũng chưa muộn, khá bất ngờ vì sáng thấy 1 núi lệnh.

Mình đặt sang phiên ATC, quan sát thanh khoản ngày hôm đó. Và kể từ đó, mình không đặt bất kỳ lệnh nào nữa. Vì chờ kịch diễn tới đâu theo ý đạo diễn, chứ mình chỉ là diễn viên quần chúng.

1 Likes

Đội quân thiên triều của A7 tham gia chiến Cii thì bọn lái lợn vỡ mặt! Chuyên ức hiếp nhỏ lẻ , A7 ra tay cứu nhỏ lẻ diệt lái lợn!

1 Likes

Cụ rảnh háng quá nhỉ? Ko mua thì té, chỗ nào cũng vào cắn càn vậy?

8 Likes

Thôi mày câm dùm tao. Ô nhiễm không khí quá

Quá hay

Theo tôi bác ko nên cmt tiêu cực nữa, cho dù đến thời điểm này có thể bác đang đúng! Ae giữ hoà khí cùng nhau xây dựng cộng đồng lành mạnh

2 Likes

Đã kê bán giá Trần từ giờ luôn.

1 Likes

Đúng cứ đặt bán trần cho chúng khỏi mượn hàng của anh em trong kho mang ra đè doạ lại chính chúng ta!

1 Likes

Anh em cii thật tuyệt vời! Đoàn kết kê CE ngày mai!

2 Likes

Anh em thử làm ván lớn xem sao, thành hay không thì moik người cũng sẽ có cái nhìn khác với cổ đông CII, ko phải ai cũng fomo đâu

3 Likes

Hay lắm anh vào room nhóm kêu gọi anh em đặt bán giá trần ngay và luôn để lái ko mượn hàng anh em kê giá sàn. cảm ơn anh khởi nghĩa lấy lại công bằng cho anh em ạ

1 Likes

Thành công hay ko nhưng nằm im không có giải pháp, không lên tiếng thì mãi mãi là những kẻ thấp họng!

9 Likes