Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Nay tự nhiên nghe thiên hạ đồn thổi sắp có tin gì hot lắm, loại chân đất mắt toét như mình làm sao có đủ trình để hóng tin nên giờ phải hỏi các anh em xem có đúng là có tin gì hay không. Mình thì mình cứ giữ quan điểm hàng ngon là phải cất trong tủ kính thôi, chưa 3 chữ số nhất quyết không bán.

1 Likes

hay

nay bị xả rồi

Dù có phải đốt cháy dãy trường sơn, Dù có bao nhiêu cay đắng rồi đến hạnh phúc tột cùng, cũng phải 1 lần cưỡi siêu cổ L14 CII DIG CEO NBB

11 Likes

hay

E chạy theo hết rồi. Thiếu mỗi L14 :grinning::grinning:

L14 đang tích lũy siêu đẹp, chờ tổng Licogi thoái 1 triệu cổ xong, mấy ông T+ ra nốt hàng, cạn cung là làm nhịp mới.

Hnay em tôi bị đè ra hiếp lên xuống vài lượt, thương em thật sự :frowning:

:laughing: :laughing: :laughing: oánh nhau hơn cả MMA.

Sợ k dám nhúc nhích luôn bác :joy::joy:

Bài phân tích hay, cám ơn anh Bangbang ạ

BIẾT RỒI KHỔ LẮM NÓI MÃI

1 Likes

Thế ms có giá này mà múc để kì vọng chứ!
Nó mà ngon, sổ sách đẹp 5 tỷ đô lâu rồi.

1 Likes

Cái này thì phải đồng ý với bác. Lãnh đạo CII nếu bao năm nay mà chơi đẹp với cổ đông, bán đất đúng giá thị trường thì cổ CII đẹp nhất nhì sàn HOSE, vốn hóa từ lâu nay phải 3-5 tỷ đô là ít.

4 Likes

Đang ngồi ăn cơm với ba má tự dưng có mấy bố NN, Tân Hoàng Minh, Chủ người Hoa chạy vào nhà định giá đất nhà mình Cii cao cả chục tỏi đô la, thế có chít em hem ?

À nói đúng ra là vụ đấu giá này hô lộ lên cho cả nước biết giá đất thực của Thủ Thiêm, chứ lâu nay lãnh đạo CII đâu muốn thiên hạ biết :)). Trước vụ đấu giá thì đất Thủ Thiêm đã 500tr/m2 từ lâu rồi. Mấy lô trước cách đây 2 năm các bố CII lẳng lặng làm nhà phố bán nội bộ giá vài chục tr/m2 ăn lồi mồm ngập cổ cả quận 2 đều biết :))

4 Likes

Cổ đông CII đúng rơi hố Kim Cương sau vụ THM.
Sau vụ Tất Thành Cang, Sagri, ông nào có nuốt láo đất thủ thiêm có hạ cánh vẫn bị móc họng.

https://vietnamnet.vn/vn/tuanvietnam/dachieu/dau-gia-dat-thu-thiem-het-thoi-ban-dat-cong-gia-re-801365.html

Đang ăn cơm với ba má nghe tin đất Cii nhà mình có mấy thím NN, Tân Hoàng Minh, nhóm ông chủ người Hoa định giá hộ cả chục tỏi đô la tí sặc rơi bát cơm

Các ông chủ người Hoa cũng phải cay đắng ngậm ngùi nhìn THM trúng lô đất vàng
P/S: bạn đã sở hữu siêu cổ phiếu chúa đất Thủ Thiêm Cii chưa?

1 Likes

Đọc một hồi k hiểu gì ạ. Tóm lại là ntn ạ