Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Các đội sọc dùng C2 để kiềm tỏa dòng BDS , Sau khi thành công đã kích thích các đội soc khác bùng lên sọc tất cả các nghành . C2 là chỉ báo của VNI rất rõ . AE chú ý khi nào C2 còn bị nhốt anh em ko nên mua bất kỳ 1 cổ nào của những nghành khác .

3 Likes

A chưa, lần đầu a dính trấu vì a chưa ôm cổ rác bao giờ. Mẹ khỉ, có nằm mơ cũng ko dính quả này. Rơi sông rơi biển đã đành, rơi quả ao tù này mới đau. Đòn này nhớ đời đấy!.

12 Likes

Nó dùng C2 để đánh cả dòng tốc BDS đấy . Dùng con đẹp nhất , hot nhất , giàu TS nhất , rẻ nhất để đập , để nắn lại dòng tiền .
DM đúng với HỒNG NHAN BẠC PHẬN .
Đẹp quá cũng khổ

4 Likes

Bởi vậy ông nào có vợ đẹp quá thì mệt đấy nhá . Cái đ5p quá của C2 đã giết chết C2 . Chóa thật …

1 Likes

Liệu sau khi thoát 6 tháng có về đỉnh cũ k ah

Nếu ko có sự can thiệp vật lý của những thằng thô bạo thì a đã phân tích, TT sẽ định giá nó trên giá Sjs, VEF

3 Likes

Vâng ạh. E hiểu r ah. Thanks a

CII là kim cương đang sắp tỏa sáng nên ace giữ chặt. Nếu thấy cháy tài khoản quá thì có thể tìm xem lại tip trung bình giá của em nha, em cũng đang âm hơi nặng đây. Lúc đại loạn là cơ hội lớn chứ ko phải để tháo chạy, hơn nữa CII đâu phải công ty rỗng ruột, tài sản to tướng rõ ràng thế kia. Cứng lên ace ơi :triumph:

6 Likes
2 Likes

100% những người chiến thắng là mua vào những thời khắc hoảng lọn như hiện nay . Chỉ có 10% chiến tháng khi mua trong lúc hưng phấn . Không ngờ cuối năm lại mở ra cơ hội cho những AE chậm chân đợt trước

3 Likes

Đại ca nói rất đúng ạ

Bác bang bang vẫn chơi cii theo hệ tâm linh từ đầu đến giờ chắc là ổn đó ạ. Lạy cụ cụ thương, cụ hiển linh cho ae cii nha!

2 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes: Ae cố gắng nhé! Đau thương sẽ là kinh nghiệm về sau!

4 Likes

Lạm phát sẽ đến âm thầm =>> Đến lúc nhận ra nó quá cao =>> thì tiền đã thành đống giấy =>> tài sản lúc đó tăng không có đỉnh =>> ngay hàng cơ bản thiết yếu , gạo , rau , đường … có thể phi 1000%
!
https://youtube.com/shorts/Jct4NO-Toz0?feature=share

2 Likes

-30% để cuối năm có 300%, mỗi ngày làm một ít CII là ok. Nay có thể là phiên vét ao, nhanh tay có được giá tốt.

2 Likes

CII có sức mạnh quyền lực ghê thực sự.Vốn hoá bé tí teo mà cả thị trường phải khiếp sợ.Vui thôi người anh e,đến đâu thì tính.Hôm nay ngày cô hồn ở Miền Nam hi vọng cô hồn đánh bỏ mẹ bọn láo toét.

2 Likes

Đệ a7 cũng không phải dạng xoàng đâu

2 Likes

Dkm…em chiên chứng cũng được 11 năm…cũng từng chiên các em FIT…HAG…FLC…thời đó và cũng cháy 2 tk nhưng chưa thấy con nào tịt thanh khoản như con CII này…phải chăng tiềm lực và độ hót của CII quá lớn nên lái vác 1 cục 10M đến 15M để đè, chứ nhỏ lẻ cộng lại 5m đến 7m thôi…lái đã kích hoạt lòng sợ hãi bán tháo của nhỏ lẻ…dkm lái đã thành công 4 phiên fl xanh mắt mèo. Em vượt qua sợ hãi tử thủ với lái luôn…hôm nay em giải ngắn thêm 3k nữa…dkm đeo sợ lái.

2 Likes

CII phải gấp rút hoàn thiện BT để TP đấu giá và đương nhiên là thủ tục lô 3.16 2hecta đc bàn giao.

4 Likes