Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

Khả năng nó còn đè, chốt xong CPQ và t3 hôm nay về thì mới đúng bài của nó :)) lái này đánh dã man phết

Em sợ quá lại phải múc bác ạ.

Sàn 7 phiên còn lo kéo xả. Chịu bác. Nó gom hàng đánh trận mới đó.

CII kéo xả rõ như ban ngày rồi mà các bố vẫn mu muội :)))))))

Game hay quá các bác cmt đọc ko kịp luôn :(((((

Giá này kéo xả làm đéo gì. Nó đang hút nốt hàng giá rẻ của nhỏ lẻ nên chưa đánh lên ngay

Chỉ có C2 là bọn ăn hàng chơi trò mất day nhất . Tất cả những điều nó làm là muốn nuốt trọn C2 . Chúng mày có làm đéo gì thì tao cũng ko nhả bất cứ 1 cổ nào ra mà còn múc thêm

Đất thủ thiêm chỉ cần 300tr/m thì C2 có giá 100k rồi . Sơ con kẹc gì mà sợ nữa . BV cũng 32k/cp . Gía 34 mà ko múc thì múc cái gì hả AE ?

1 Likes

Kể cả DIG CEO 10 ông thì 9 ông đang khấn cho nó CE thêm cây nữa mà thoát cho bớt lỗ. Chứ F0 són hết ra quần rồi

ngu cái thằng c nhà mai

Thành công trên thị trường chứng khoán này điều cần nhất là kiên nhẫn. Vốn hóa của CII ở giá này có 8k tỷ, tài sản mà ban lãnh đạo CII ước tính định giá lại là 17k8 tỷ ( chưa kể các quỹ đất BĐS chưa xong pháp lý trong đó có vài ha đất Thủ Thiêm ). Mua rẻ cp CII hơn vốn chủ sở hữu vài lần mà còn sợ thì đừng nên đầu tư nữa.

1 Likes

vãi cả chửi, thôi, chúc may mắn nhé :slight_smile:

Bọn Tay To , Bọn Lãnh Đạo C2 nó đéo ngờ vụ THM làm cả XH săm soi và phát hiện ra cái đống đất nó giấu như giấu cứt bấy lâu nay . Chúng nó đang giở trò mèo để cướp sạch CP của nhỏ lẽ

2 Likes

khả năng có game nó mới như thế

cụ nào ôm 5x-6x thì tôi khuyên nên tắt bảng điện, 2-3 năm sau mở ra, đảm bảo có lãi, chứ ôm giá đấy mà cứ ngồi coi bảng điện hàng ngày, thì chỉ có tổn thọ, lái nó ko đánh lên ngay cho các cụ thoát hàng đâu, ít nhất nằm ở vùng đáy 3-6 tháng

Tôi đây

ôi bác khuyên ngta 5,6 tháng sau mở lại bảng còn đc chứ khuyên 2,3 năm sau tôi nghĩ ối ng chạy đi tbg rồi cutloss :v tiền vào chứng khoán h toàn đầu cơ chứ đầu tư đã ko sợ mấy con sóng này nếu đã hoàn toàn tin tưởng vào nội tại hàng của mình nắm :))

Chưa cần tính 4,5 đất Thủ Thiêm vào CII đã ước tính khối tài sản 17800 tỷ. Tỉ lệ vay nợ 53%, trong khi với một doanh nghiệp BOT tỉ lệ vay nợ được Chính phủ cho phép lên tới 85%. CII còn rất nhiều quỹ đất BĐS được NN giao nhưng chưa hoàn thành thủ tục pháp lý để đưa vào định giá.

2 Likes

bác ơi nó đánh 7 cây sàn hình cây thông thế, thì đánh ko khác gì hàng penny móc cống r bác ạ, nên em nghĩ nó phải cân bằng ở đáy này khéo phải tính theo quý

Game to lắm. Chúc mừng các bạn